GENUINE: CoolUp Power Bank 13000mAh & 20000mAh

GENUINE: CoolUp Power Bank 13000mAh & 20000mAh

baraka607

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Posts
844
Reaction score
168
Habari ndugu zangu,

Najua kuna hizi battery backup (Power Bank) nyingi sana mtaani na huwa ni ngumu kujua ipi ni original na ipi ni fake.

Ndugu yenu kwa sasa niko China na nimepata supplier mpya na mwenye brand ambayo inafanya vizuri mpaka America na Ulaya ambako quality kwao ndo kipaumbele.

CoolUp ndo jina la Power Bank hizo na zipo katika capacity na design tofauti, kuanzia size karibia na ATM card yako mpaka za saizi kubwa kidog ila ambayo ni portable na inabebeka kirahisi.

Power bank hizi zinaanzia 2000mAh - 20000mAh na bei inatofautiana kutokana na design na capacity yake.

BEI:
2000mAh - 5000mAh = Tshs 55,000/=
13000mAh = Tshs 75,000/=
20000mAh = Tshs 90,000/=

Kwa kunipa order yako tafadhali tuwasiliane kupitia whatsapp: +8615692403812

Karibuni sana.
 

Attachments

  • CU-Y009.jpg
    CU-Y009.jpg
    19.1 KB · Views: 239
  • CU-V6.jpg
    CU-V6.jpg
    12 KB · Views: 218
  • CoolupSlim.jpg
    CoolupSlim.jpg
    61.3 KB · Views: 206
  • Cool.jpg
    Cool.jpg
    33.7 KB · Views: 190
  • Slim One.jpg
    Slim One.jpg
    9.6 KB · Views: 197
  • SlimOne.jpg
    SlimOne.jpg
    65.2 KB · Views: 197
  • cu-y002 13000mah.JPG
    cu-y002 13000mah.JPG
    17 KB · Views: 198
  • cu-y003 20000mah.jpg
    cu-y003 20000mah.jpg
    13 KB · Views: 210
  • cerificate.jpg
    cerificate.jpg
    87.8 KB · Views: 267
Mkuu Asante kwa taarifa nzr weka price ranges kwa hzo products ili kama ni order mtu ajue cha kufanya
 
Mkuu Asante kwa taarifa nzr weka price ranges kwa hzo products ili kama ni order mtu ajue cha kufanya

I hope umepata PM yangu mkuu. Karibu


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Hiyo ya 20000 itakuwa nzuri sana.kwa pcoja inawdza kuwa bei gani?Kuna iliyounganishwa na back cover ya Z 10 yenye mAh 20000?
 
Hiyo ya 20000 itakuwa nzuri sana.kwa pcoja inawdza kuwa bei gani?Kuna iliyounganishwa na back cover ya Z 10 yenye mAh 20000?

NimekuPM mkuu. Ahsante


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Mkuu mimi nashauri weka bei hadharani ili kurahisisha mambo, weka ukubwa wa power bank na bei yake. Hayo mambo ya PM ya nini wakati tangazo Umeweka hadharani?


Habari ndugu zangu,

Najua kuna hizi battery backup (Power Bank) nyingi sana mtaani na huwa ni ngumu kujua ipi ni original na ipi ni fake.

Ndugu yenu kwa sasa niko China na nimepata supplier mpya na mwenye brand ambayo inafanya vizuri mpaka America na Ulaya ambako quality kwao ndo kipaumbele.

CoolUp ndo jina la Power Bank hizo na zipo katika capacity na design tofauti, kuanzia size karibia na ATM card yako mpaka za saizi kubwa kidog ila ambayo ni portable na inabebeka kirahisi.

Power bank hizi zinaanzia 2000mAh - 20000mAh na bei inatofautiana kutokana na design na capacity yake.

Kwa kunipa order yako tafadhali tuwasiliane kupitia whatsapp: +8615692403812

Karibuni sana.
 
baraka607 nahitaji POWER BANK CASE yenye shape nzuri kwa ajili ya iPhone 5s. Ukipata weka picha zake na bei.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
baraka607 nahitaji POWER BANK CASE yenye shape nzuri kwa ajili ya iPhone 5s. Ukipata weka picha zake na bei.


Sent from my iPhone using JamiiForums

Sawa sawa mkuu nitakuchekia then tutawasiliana.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Biashara za PM ngumu sana hivi Mkuu hujui kuna simu zinaweza kuperuzi jf ila upande wa PM na Attachment haziwezi kabisa.

Ndiyo maana umeshauriwa vema weka bei na aina ya POWER BANK.
 
Yani kama mimi hayo mambo ya pm nayashangaaga tu hata sielewi nivitu gani ivyo wanasema
 
Habari mkuu,shukrani kwa kutuletea mambo mazuri kama hayo...mimi natumia NOKIA LUMIA-920,hivyo nahitaji unitafutie accessories zake kama charger na hardcase ya njee kama zilivyoo hapo chini,Kisha nipe bei yake nifanye muamala fasta sababu nimetafuta Sana hizo kitu mkuu...nisaidie kwa hilo.C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_$_3.jpg,kwa charger yake naomba iwe ni ya Nokia AC-50U,output:1.3A,5V....na iwe ya cable,pia na glass protector ya Lumia 920,ukivipata nitumie PM ili tuelewane malipo yake.
 
Back
Top Bottom