Brand New 13000mAh Power Bank for only Tshs 70,000/=

Brand New 13000mAh Power Bank for only Tshs 70,000/=

baraka607

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Posts
844
Reaction score
168
Habari,
Hii ni very powerfully power bank yenye uwezo wa kucharge iPad, Tablet, All types of mobile phones. Ina capacity ya 13000mAh na ikiwa fully charged utaitumia mpaka 10 days simu yako hujawah iweka kwenye umeme wa nyumbani.

Price: tshs 70,000/= ImageUploadedByJamiiForums1390043224.862149.jpgImageUploadedByJamiiForums1390043319.386408.jpgImageUploadedByJamiiForums1390043359.731841.jpgImageUploadedByJamiiForums1390043383.211836.jpg
 
jana ulisema ni 35000!! leo imefika 70000!! kunani ndugu?

Hapana kaka zile za 35 capacity yake ni 5600mAh ambazo zipo pia na hizi za 70 elfu capacity yake ni 13000mAh. Sijabadilisha kitu boss
 
Mkuu tuachane na ile ya 5600mAh ambayo ina.last for 3days.naitaka hii ya 13000mAh ambayo ntakaa nayo kwa siku 10 bila kucharg
 
Nataka hii kitu naomba uni PM namba yako ASAP
 
Mkuu tuachane na ile ya 5600mAh ambayo ina.last for 3days.naitaka hii ya 13000mAh ambayo ntakaa nayo kwa siku 10 bila kucharg

Ha ha ha, i knew it kwamba utabadili mawazo tu. Hii kitu hata mimi naitumia ni balaaaa. Haya dada angu ntakuletea ofisin hapo.
 
Ha ha ha, i knew it kwamba utabadili mawazo tu. Hii kitu hata mimi naitumia ni balaaaa. Haya dada angu ntakuletea ofisin hapo.


Ahsante kaka hii post sikuiona ndio.naiona jioni hii.,niletee hii tafadhali!!
 
Back
Top Bottom