Idimi
Platinum Member
- Mar 18, 2007
- 15,657
- 11,734
Thanks ntashukuru kama ntapata na Volume 1 mana hio ni 2 na imeanzia Topic ya 26
Nitakutafutia volume 1 soft copy. Sijajua nilipoiweka ktk library yangu ya ebooks. Nikiipata nitai upload hapa hapa
Thanks ntashukuru kama ntapata na Volume 1 mana hio ni 2 na imeanzia Topic ya 26
Unaweza kupata. Soft copy download mwenyewe kutoka HAPA
Duh huku nimeingia chaka nilifikiri ningekuta na Managerial & Cost Accounting Larry W.
Mkuu chaka umeingia kwa kupenda kabisaaaa. Maana umeisoma title ya UZI and yet ukatia timu, finally unajilaumu kwa kuingia chaka... Ahahahahahaaa
Duh huku nimeingia chaka nilifikiri ningekuta na Managerial & Cost Accounting Larry W.
Naweza pata soft copy kwa pdf je bei ya hard copy ipo vipi?
Hard copy mimi nilikinunua Tshs 40,000/- Mwaka 1998 pale tancot opposite na kituo cha mafuta Oryx iliyoko nyuma ya new Africa hotel... Sijui bei ya leo. Na kukipata ilikuwa ishu kidogo.. Jamaa unawapamoda leo, na walidai walikuwa wanaagiza Nairobi... BUT THAT WAS THEN... Ulizia pale
Wakuu hivi kuna tofauti gani kati ya
Soft starter na Variable Frequency Drives?
Hebu tukumbushane na similarities zake kama zipo.
Softcopy ninayo mkuu. Isitoshe hata mimi ni MJUMBE kama wewe, nadhani nyinyi ndio waanzilishi wa KIZOTA.
tulisoma tu kama kozi/somo. sintakaa niusahau umeme, na kwenye hii kozi ndio niliona matumizi ya complex number!!Ilikuwa Level gani mana aya mambo hayaishi ati
Start-Delta, DOL, kufuma motor (kama unajuwa slots 2-4, 2-8) nimefanya sana pale Kilombero Sugar K1 wakati nasoma FTC Mbeya Tech.... Maana tulikuwa tunakwenda viwandani kwa ajili ya mazoezi... Nilishafanya Pasua kule Moshi pale kiwanda cha magunia (RIP), TBL Dar wakati wanaweka line mpya 1998 nikiwa UDSM, nishayafanya installation mno... Halafu Kwa sasa kuna soft electronic starters, hayo... Ingawa Star-Delta bado sipo mitaani kwenye mashine za kusaga, Jaw crushers, conveyor belts.. etc