Gazeti la Uhuru: CHADEMA waingiza vijana msituni

Gazeti la Uhuru: CHADEMA waingiza vijana msituni

Lile gazeti ambalo mwandishi wake alikula kichapo katika maandamano feki limeendelea na propaganda chafu kuvuruga amani ya nchi.Gazeti la leo uk.5 limeripoti kuwa Chadema imeingiza vijana msituni kwa ajili ya kujiandaa kufanya vurugu uchaguzi mkuu.Cha ajabu ni kwamba hata jina la msitu wameshindwa kutaja,kwa kuwa ni kosa la kuhatarisha amani wameshindwa hata kuonyesha kama wameripoti polisi

Lisemwalo lipo kama halipo basi lina sogea! Naamini huku siamini
 
jitokeze hadharani km unapinga.... na una ushahidi usilalamike.. kwani sheria si ipo si uitumie.. no research no right to say
 
Kama ilivyo nchi nyingne ni ngumu sana kwa serikali kuachia dola kwa upinzani
 
Ukawa wanataka kuharibu amani wameanza ukabila baadae udini mara hataki wahisani
 
Mkuu hili gazeti ni hatari sana kwa usalama was nchi.Ni zaidi ya kipindupindu
 
Gazeti hili la CCM limegeuka gazeti Ovu na Anachopania kutenda mtu mbaya ni uovu; hata kwa jirani yake hana Huruma (Mithali 19:10).Njia ya waovu imejaa miiba na mitego; anayetaka kuhifadhi maisha yake ataiepa. Mithali 22:5). Apandaye dhuluma atavuna janga;uwezo wake wa kutenda mabaya utavunjwa (Mithali 22:8). Mwovu atapata pigo ambalo halitampata mtu mwema, mkosefu ataadhibiwa badala ya mnyoofu.(Mithali 21:18)
 
Among the following is the next president of Tanzania
A. EDWARD LOWASSA
B. J.K.KOLIMBA
C. UKAWA
D. CHADEMA ( A )
 
TCRA walitoze faini na onyo kali wakishindwa kuthibitisha madai hayo.

Walifungie kabisa. Hizi tamaa za madaraka walizonazo CCM hazitofautiani na za akina Sadam, Gadaffi ...... Wanatupeleka kubaya!!!
 
Nadhani ni wakati muafaka wachukuliwe hatua za ki sheria. Kama chadema wanaamini hawahusiki na tuhuma hizi walishitaki gazeti la uhuru na walidai fidia kubwa ili iwe fundisho kwa wachochezi wote.
 
Hahahaaaaaaaa Bavicha (Baraza la vichaa chadema kazini) uchaguzi ukiisha jamaa yenu anarudi kuchunga ng'ombe akiwa muflisi huku Dr Magufuli akiwa yuko kwenye kiyoyozi Ikulu
 
Wewe kwa sababu ni gamba huwezi kuamini

Nyie ingieni msituni mkirudi mnakumbana na maji ya kuwasha na mabomu ya machozi! Bada ya kuhangaika na familia zenu mnaenda kutengeneza wajane na yatima na vilema
 
Gazeti hili la CCM limegeuka gazeti Ovu na Anachopania kutenda mtu mbaya ni uovu; hata kwa jirani yake hana Huruma (Mithali 19:10).Njia ya waovu imejaa miiba na mitego; anayetaka kuhifadhi maisha yake ataiepa. Mithali 22:5). Apandaye dhuluma atavuna janga;uwezo wake wa kutenda mabaya utavunjwa (Mithali 22:8). Mwovu atapata pigo ambalo halitampata mtu mwema, mkosefu ataadhibiwa badala ya mnyoofu.(Mithali 21:18)
Ukiona hivyo ujue ccm maji yamefika shingoni
 
Nyie ingieni msituni mkirudi mnakumbana na maji ya kuwasha na mabomu ya machozi! Bada ya kuhangaika na familia zenu mnaenda kutengeneza wajane na yatima na vilema

Naona unapoteza kumbukumbu hayo maneno ya kuingia msituni aliyasema komba wa ccm
 
Hahahaaaaaaaa Bavicha (Baraza la vichaa chadema kazini) uchaguzi ukiisha jamaa yenu anarudi kuchunga ng'ombe akiwa muflisi huku Dr Magufuli akiwa yuko kwenye kiyoyozi Ikulu

Kwa taarifa yako tu ni kwamba lowasa tayari ni mshindi bado kuapishwa
 
Hili ndo lifungiwe milele,mamlaka husika kaeni mkijua kuwa wananchi tunayaona haya na tunajua kinachofanywa.ipo siku.
 
CCM na serikali yake chovu vimesahau kwamba vyombo vingi vya kimataifa vinaangalia upuuzi wote unaoendelea Star tv,Tbc na magazeti yake na waangalizi wanashangaa kwa nn TBC si ya UMMA ila ni ya CCM na inaonyesha upendeleo wa wazi kwa CCM,Uzushi unaofanywa na vyombo hivi unaonekana wazi kabisa TUME YA UCHAGUZI IKO KIMYA yote hayo uangalizi wa kimataifa unaona na Wamejua kabisa kuwa CCM maji yako Shingoni na kinachoendelea ni kutapatapa tu bado dakika chache chama kinazama jumla.
 
Back
Top Bottom