Gazeti la Tanzania Daima Vs Zitto Kabwe. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Tanzania Daima Vs Zitto Kabwe.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kanda2, Dec 14, 2009.

  1. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2009
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,318
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mbowe kaanza kumvalisha mnyika viatu vya zitto kabwe.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Mwafrika upo wapi?
     
  3. Geza Ulole

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 9,718
    Likes Received: 2,564
    Trophy Points: 280
    We Kanda2 acha uchochezi ina maana hujui kama Zitto ameamua mwenyewe kutoshiriki kwenye majukumu? Sasa chama kisimamishe shughuli kwa vile Zitto hayupo?
     
  4. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2009
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,318
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    muda huu atakuwa kwa Mengi au MBOWE kwani ndio wanaomfadhili.
     
  5. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,001
    Likes Received: 12,611
    Trophy Points: 280
    Kibanda alishatoa angalizo-"Naliona anguko la Zitto" hivyo lazima gazeti lifanye everthing on its powers kuthibitisha hilo angalizo lao.
     
  6. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2013
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,909
    Likes Received: 2,181
    Trophy Points: 280
    hivi Pasco anakumbuka hii?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2013
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,001
    Likes Received: 12,611
    Trophy Points: 280
    Maneno huumba, nafuatilia kwa making sana
     
  8. k

    kimbwe JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2013
    Joined: Apr 1, 2013
    Messages: 716
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huwezi kulinganisha Mnyika na Zito, ni sawa kulinganisha mtoto wa shule ya msingi na mhitimu wa chuo kikuu,
     
  9. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2013
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,909
    Likes Received: 2,181
    Trophy Points: 280
    bado unafuatilia?au umebadili mtazamo? kama bado unangoja nini?
     
  10. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2013
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,001
    Likes Received: 12,611
    Trophy Points: 280
    Mimi ni conservative die had!, no change unless its inevitable!. Ndia maana nafuatilia kwa makini hicho kilichosemwa, jee ni kweli kitatimia au?!.
    Pasco
     
  11. n

    nndondo JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2013
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,225
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Kama lilivyo Rai na Dr Slaa, au siyo? maana kwa sasa Zitto ndio financier war New Habari baada ya Rostam Azizi kuwatosa, anything goes, hawa jamaa hawana tofauti na ma dada poa tena wale wa bei yoyote.
     
  12. Mtamile

    Mtamile JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2013
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 2,793
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    viatu vya Zitto ni vizito na vikubwa pia kwa sasa Mnyika haviwezi kumtosha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Tembele

    Tembele JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2013
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 1,147
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Weka Picha Mkuu.
     
Loading...