Gazeti la "kutoka arusha!" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la "kutoka arusha!"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpinga shetani, Oct 3, 2012.

  1. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,263
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi karibuni Gazeti jipya liitwalo 'Kutoka Arusha,' limeanzishwa mjini A-town.

    Lina kama miezi mitatu sasa tangu lianze na hapo mwanzo nilidhani ni la 'Chadema' maana front page za matoleo yake yote ya mwanzo zilisheheni picha za viongozi wa chama hicho na kuna toleo moja mzee mtei alipewa kurasa mbili nzima za ndani kwa interview.

    Hata hivyo kwa kadri siku zinavyokwenda naona limekuwa likiandika vitu vizuri pia na binafsi nimevutiwa na makala ya kila wiki ya 'Kwenye 'Dala-dala' inayoandikwa na mtu ajiitaye 'Mpanda Vifodi!"

    Kwa kweli inachekesha ila pia inazungumzia machafu ya nchi yetu kwa mtindo wa mzaha (satire).

    Big up 'Kutoka Arusha,' ila pia ningependa kujua waanzilishi wa gazeti hili ni akina nani, just for interest.
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Huu ndio uzuri wa Arusha! We have our own good behavior.
     
  3. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,075
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tupe link yake tulione hapa..
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    asante taaa.....kwa kutujulisha kama kuna hili gazeti......ashee tukulu.....
     
  5. a

    anatropia Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ilo gazeti lipo pia online? nasi tulidokoe?
     
  6. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,679
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    The only thing we miss in Arusha city is Arusha based TV stations.
     
  7. w

    wikolo JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Duh, hiyo avatar yako mkuu imeniacha hoi mno. Angalau umeniwezesha kucheka leo.
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    limeanzishwa na ANJELO MWOLEKA.
    kuna kichwa kinaitwa VALENTINO OFORO.
     
  9. z

    zamlock JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,850
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mwalekwa wa startvt na mwenzake nimemsahau kidogo,
     
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,860
    Likes Received: 6,749
    Trophy Points: 280
    Pia kuna Arusha raha na Arusha times..
     
  11. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,860
    Likes Received: 6,749
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa...yan hata Tanga wa based Tv yao..
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,860
    Likes Received: 6,749
    Trophy Points: 280
    Huyu si yupo Star Tv...?
     
  13. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,500
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Bila kumsahau mwana JF Arushaone
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,263
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nadhani bado hawajaliweka mtandaoni.
     
  15. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,263
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    we pitia makala yake ya gumzo la kwenye vifodi utacheka ufe
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,959
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Ndao...................... Aika
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,959
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Ni mradi wake binafsi
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    sawa kamanda.......
    hivi kiongozi.....Ayumi alipatikana.....? nimekuwa na wasi wasi sana juu yake......
     
  19. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big Up A-Town always think bigger, one love chalii ya R.
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,959
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Hahahaaaaaaaaa! Mjomba Ayumi hakupatikana, nawasiwasi na Shemeji zake na PakaJimmy, manake nasikia walipita pita maeneo siku hiyo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...