Wakristo tunapanda makanisani ili kutafuta ushirika na Mungu katika kazi za mikono yetu,wenzetu mnapanda kwa wanadamu wenzenu ili mvune nini?
Angalia sasa majuto ni mjukuu !
Wakristo tunapanda makanisani ili kutafuta ushirika na Mungu katika kazi za mikono yetu,wenzetu mnapanda kwa wanadamu wenzenu ili mvune nini?
Angalia sasa majuto ni mjukuu !
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.