Gavana za Magari: Mradi wa nani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gavana za Magari: Mradi wa nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rev. Kishoka, Mar 1, 2010.

  1. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,480
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Ili kupunguza ajali barabarani, Serikali ya Tanzania imeamua kuweka Gavana kwenye kila Basi na Lori eti kudhibiti mwendokasi wa Magari haya.

    Lakini Barabara zetu bado ni mbovu, zina matuta kibao, mashimo kibao, hakuna sheria kali za Usalama wa Barabara kutokana na kunona kwa rushwa.

    Je Mnofu huu wa Gavana za magari ni wa nani?

     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 36,032
    Likes Received: 6,831
    Trophy Points: 280
    Amani Iwe Nanyi,

    Iwe pia na CCM
     
  3. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,776
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Bilioni 46? Hili pande ni kubwa sana, lazima kuna mikono minene ndani yake na kama kawa wataendelea kutufyonza tu! Nakumbuka hizi gavana zilianza siku nyingi na kwenye mabasi wakalamba chao, na hivi sasa mabasi yote ylisha zinyofoa! Naona hii ni part two! tusubilie hata private car tutaletewa za kwetu lol! nchi ya CHUKUA CHAKO MAPEMA wala huta kaa uuulizwe milele.
     
  4. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2010
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 668
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 60
    sumaye
     
  5. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,480
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Ikiwa Polisi ndio wanasukuma mradi huu kama njia kudhibiti uendeshaji magari kwa kasi, hii si ina maana kuwa Sheria za Usalama Barabarani hazina maana yeyote na Polisi wanakiri kuwa hawana uwezo kuhakikisha Madereva wanafuata sheria na hivyo suluhisho ni kuweka gavana??!!
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Mar 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 78,282
    Likes Received: 40,520
    Trophy Points: 280
    Tena? Si zamani kwenye miaka ya 90 walifanyaga hivi tena...ina maana waliacha?
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...