Gari la Polisi na kreti za bia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari la Polisi na kreti za bia

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mpita Njia, Aug 19, 2012.

  1. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,012
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nilikutana nao Ijumaa likitokea pande za Tegeta, nilifuatrana nalo nikiwa nyuma yake mpaka Ubungo mataa
    Police.jpg
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 10,306
    Likes Received: 5,596
    Trophy Points: 280
    Ni kawaida sana kuna "ration" za vinywaji na vyakula kwa majeshi yetu ya ulinzi na usalama...(Viongozi wa wilaya na mkoani) na kanali kwenda juu kwa jeshi!!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,035
    Trophy Points: 280
    hata wao wana kiu jamani....hasa matrafiki jua lote barararani.....makoromeo yanakauka ujue.....
    pateni tusker mapolisi.....mtu asiwazengue......alaaaaa....
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,541
    Likes Received: 2,239
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo bia za polish meshi tuzibebe kwakichwa wakati nyinyi recitizen mnakuja kunywa kwa 1300/ mnategemea nini??
     
  5. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ni mojawapo ya motisha kwa askari wetu.
     
  6. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,911
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ninavyojua majeshi yote yana kantini zao ambazo huwa kuna vinywaji mbalimbali kwa bei nafuu na wana magari,labda mleta mada ashauri njia nyingine ya usafiri ya kuleta vinywaji kambini.
     
  7. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Na pia zinaweza kuwa kithibiti kwa ajili ya kesi
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,012
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwenye baa nyingineza kawaida makampuni ya bia husambaza vinywaji kwa kutumia magari yao. Kwa nini hawawapelekei na polisi kwenye kantini zao?
     
  9. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,660
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    JF inanifurahisha, haionei mtu pale kwenye ukweli unaungwa mkono penye uwongo unapewa vidonge-raha iliyoje!!!
     
  10. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,970
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Hebu tujiulize jamani to be sincere hii inaleta picha gani mbele ya jamii ya WaTZ kuona gari la doria la polisi likiwa limebeba Bia au Vilevi? Whats implication? Ingekuwa bia ni mojawapo ya products za Jeshi la polisi isingekuwa tatizo kwani lingeonekana lipo kazini ila hapa Polisi wanajitanabaisha kama CHA POMBE.
     
  11. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19,262
    Likes Received: 10,441
    Trophy Points: 280
    ndio maana wanasubiri watu wajisalimishe makanisani badala ya kufanya uchunguzi.



    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    hahahahaaa!!!! Chezeya koromeo kukauka wewe, halafu lipatemo taska bardiiiii!!!

    Alaaaa!
     
  13. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,911
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bado sijaona ubaya wa polisi kufuata bia zao,inategemeana na makubaliano yao
     
  14. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hizo ni bia zao za motisha dogo! Usitokwe povu bure!
     
  15. v

    valid statement JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,737
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    MDAU, majeshi yote katika kambi zao huwa kuna bwalo/canteen, na huwa kuna vinywaji vinauzwa.
    Huwa hizo bia na soda wanaendaga kuchukua wenyewe kwa gari zao wenyewe.
    Usitoke pove kuona gari ya polisi imebeba pombe.
    FYI.hizi bia huuzwa bila ya kodi,,,kama sijakosea bia moja ni shilingi 1100-1300.
    Wakati bei halisi ni sh 1800-2000 kwa rejareja.
     
  16. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,905
    Likes Received: 2,334
    Trophy Points: 280
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 9,143
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    mbona sisi gari la polisi tunalibebea maji bombani.
     
  18. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 887
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Wametoka kufuata mgao wao,,there's no way watazisafirisha kwa magari ya kukodi ilihali serikali imewapa cruisers hizo
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,401
    Trophy Points: 280
    Angalia kijana kumbe ndio wewe uliokuwa unatufata kwa nyuma,tushazichukua namba zako!
     
  20. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,194
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Mkulima ana motisha gani?

    Mfugaji ana motisha gani?

    Mvuvi ana motisha gani?
     
Loading...