Gari la polisi liko mawindo ya makahaba kuna nini?

Gari la polisi liko mawindo ya makahaba kuna nini?

huo ni utaratibu wao, kukagua magest yote, hairuhusiwi chumba kuzidi watu zaidi ya wawili, sasa hawa madem zako huwa wanajazana humo kufanya biashara zao,

ooh wakishakagua ujira ndio alfu tano mpwa ama kumi??samahani kukugusa naulizia tu
unajua kwanini nimesema hivi wale madada wakilambwa feki wanakuja kulipa lodge feki
so na nyie mkichukua muwe mnaziangalia pia else ni mimba asbh
 
watoto wetu wanaosoma pale mapambano asubuhi huwa wanafagia cond***m za kutosha...
 
ooh wakishakagua ujira ndio alfu tano mpwa ama kumi??samahani kukugusa naulizia tu
unajua kwanini nimesema hivi wale madada wakilambwa feki wanakuja kulipa lodge feki
so na nyie mkichukua muwe mnaziangalia pia else ni mimba asbh

Wewe Pdidy umekubuhu, maelezo yako tosha wewe ni mteja mkubwa, siku tukikukuta maeneo yao tunawasomba unaenda kulala mabatin, kuna siku tulikukamata ukasingizia unatoka kula....mara oh nyumbam chakula kimeisha.....mtt mdogo mambo makubwa no shobo no kudah
 
Last edited by a moderator:
jay mwaka huu tutawalima na feki kibao mpwa kaeni mkao wa kula
 
Yaani wale viumbe ni shidaaa kama ulivyosema mleta mada Pdidy
 
Last edited by a moderator:
Wewe Pdidy umekubuhu, maelezo yako tosha wewe ni mteja mkubwa, siku tukikukuta maeneo yao tunawasomba unaenda kulala mabatin, kuna siku tulikukamata ukasingizia unatoka kula....mara oh nyumbam chakula kimeisha.....mtt mdogo mambo makubwa no shobo no kudah

mpwa unanizalilisha mku Mama Didy anakunuku usemi wako
nitake radhi mkuu sikuwa na nia ya kuwazalilisha ila yule binti alietoka anatukana ndio alinitisha natanguliza samahani bana
 
Mkuu sitanii ukiwaonja shidaa kubwaaa Mungu akusaidie mwana Jf usiwe na hamu na hivi viumbe kwa kweli
kama mimi

Kmaa wale wa pale Sinza mori au Ambiance ni noma sana. Ila usijaribu kama hujawahi jaribu kwani hutayaacha kamwe mkuu Pidy coz huwa yanakuwa kama Gusa UNAte.
 
Last edited by a moderator:
mpwa unanizalilisha mku Mama Didy anakunuku usemi wako
nitake radhi mkuu sikuwa na nia ya kuwazalilisha ila yule binti alietoka anatukana ndio alinitisha natanguliza samahani bana

Haya naomba radhi ila ujumbe umefika, ratiba yako ya msos inantia mashaka, kuanzia sa mbili nkimuona mtu anatembea kutoka mapambano kwenda afrikasana najua anatafuta tunda la kati. Hyo ni presumption
 
watoto wetu wanaosoma pale mapambano asubuhi huwa wanafagia cond***m za kutosha...
Pale mnatakiwa muongee na babu mlinzi....babu anapiga hela kichizi usiku....yaani utafikiri ana leseni ya lodge.....jingine ni jambo la kupongeza jamii imepokea vizuri matumizi ya ndomu...
 
nikiwa na research moja nilishtuka kuona gar.ya.mfanyabisshara mkubwa tu dar nilipouliza nikambiwa jamaa anatoa buku 5.anaruhusiwa kuchungulia kwenye madirisha

Huyo mfanyabiashara ni LE MUTUZ
 
Pale mnatakiwa muongee na babu mlinzi....babu anapiga hela kichizi usiku....yaani utafikiri ana leseni ya lodge.....jingine ni jambo la kupongeza jamii imepokea vizuri matumizi ya ndomu...

haahaaaa yule babu asipotoka mpaka december atoki tena kimaisha .....anachojisahau baada ya shuguli anafagia nddani na kusahau kuzitupilia mbali matokeo yake watoto wanakuja kupuliza kama puto lohh
 
Back
Top Bottom