Gari la polisi liko mawindo ya makahaba kuna nini?

Gari la polisi liko mawindo ya makahaba kuna nini?

Nasikia kuna fiesta.ya

sansiro leo
 
Hivi mzee.sita.aliwaita dodoma kweli?wajue hakizao kikatiba zaidi
 
picha please

loh

katiba.ya sasa airuhusu tusubiri mpya mkuu

hata wale.wa ndimi ni uhaini kupata.picha kama ile..ndio.maana wamewarusdisha.kazini

bado wapo.njoo mapambano n pm
 
loh

katiba.ya sasa airuhusu tusubiri mpya mkuu

hata wale.wa ndimi ni uhaini kupata.picha kama ile..ndio.maana wamewarusdisha.kazini

bado wapo.njoo mapambano n pm

Hahaaa sitaki mie nipo na wife wangu sasa hizo mambo nyie fanyeni tu.
 
Hahaaa sitaki mie nipo na wife wangu sasa hizo mambo nyie fanyeni tu.

ثبسشصبشسي عتخه
 
means lunch time makaziini uwe nae pia
 
lo lingine wako na noah moja ya kituo cha polisi sinza hii inapita kila lodge wanapewa buku tano.mpaka kumi

wakipewa.buku tatu.wanamchukua.mwenye. Lodge to mabatini sijui jeshi wanajua hilo

Huo ni utaratibu wao, kukagua magest yote, hairuhusiwi chumba kuzidi watu zaidi ya wawili, sasa hawa madem zako huwa wanajazana humo kufanya biashara zao,
 
mpwa usijaribu ukionja mmoja akuna tofauti na deo

kalekamchezo.cha kuchungulia wenzako wana.do

nikiwa na research moja nilishtuka kuona gar.ya.mfanyabisshara mkubwa tu dar nilipouliza nikambiwa jamaa anatoa buku 5.anaruhusiwa kuchungulia kwenye madirisha uamini nenda kwa babu manywele wamechana mpaka mapazia kupiga deo

inabidi.ukienda n gf wako uwe na soletepu tena nyeusi unabandika walipochana

hii ni true story jamani nilikula hela sana na hawa waswedesh tena wengine wanawalipa madada wanakaa kuelezea shida zao na jinsi wanavyozihakiwa

ulikuunajua usiku mzima wakipata.lakimbili

laki nzima ni feki??so sad nk..nisijeanzisha somo

Mwandiko wako unaonekana leo umeshapendeza, ushawagonga wengi sasa umeamua kuwaponda
 
We noma sana mapambano hakuna chakula mpaka Afrikasana?
 
Pdidy msiwafanyie hivyo hao machangu kama mna ngunga lipeni hela tu msitumia gia ya kuwakamata ili mpate kimoja moja bure.
 
Last edited by a moderator:
We noma sana mapambano hakuna chakula mpaka Afrikasana?

Africa sana hasa conner bar ambiance ndo kuna chakula tofauti....mchanganyiko....Dar nzima inajua hili....hasa nayakati za usiku.....unapata mpaka chakula cha roho....!Sema hawa police kwa nini wasilipe km sisi wateja wengine?
 
Ni mwendo wa kuwachongea tu ha ha ha....ukichukua rushwa, ukifumaniwa, ukivunja maadili ya kazi jf ipo!! ha ha ha ha

NASIKIA WAMERUDISHWA KAZINI WALE ;- :-

Lol! wale wa denda mkuu?
 
Hodiiii Pdidy vipi ushaamka? Vipi bata la jana afrikasana? Polis walikukosakosa eh!
 
Last edited by a moderator:
Africa sana hasa conner bar ambiance ndo kuna chakula tofauti....mchanganyiko....Dar nzima inajua hili....hasa nayakati za usiku.....unapata mpaka chakula cha roho....!Sema hawa police kwa nini wasilipe km sisi wateja wengine?

Mungu akubariki maanda nilishaanda jibu lake likaishia pale kwenye mageti
 
pdidy msiwafanyie hivyo hao machangu kama mna ngunga lipeni hela tu msitumia gia ya kuwakamata ili mpate kimoja moja bure.

king kong na wewe usiwapeleekee hela feki sikuhizi tunawaletea kimashine wakipitisha kikinuka wanatupiga tunakuja kukupa shuruba ya haaki
 
Back
Top Bottom