Pdidy
Platinum Member
- Nov 22, 2007
- 61,787
- 37,992
Natembea toka mapambano kuelekea afrikasana kula
upande wa kushoto kuna kichochoro hapo ni malindo ya.makahaba
gafla naona gari ya polisi.defender ya kijivu ndani kuna.wanawake.gari imepaki
nimesimama ananifwata afande wasubiri nini hapa nikasema lifti ..kwani eiruhusiwi kusimama akarudi kwenye gari
gafla.anashuka mwanamke mmoja kwa kukimbia anapayuka mtatut......sana mwaka huu na wake zenu wajiande
mamayangu mzazi sikutaka kujua walichokuwa wakifanyiwa ila nahisi.huruma.za mungu.ziwwashukie
wakuu wa polisi embu piten usiku muangalie.yanayofanyika usiku
sichekelei ila ni shidaaaaa
upande wa kushoto kuna kichochoro hapo ni malindo ya.makahaba
gafla naona gari ya polisi.defender ya kijivu ndani kuna.wanawake.gari imepaki
nimesimama ananifwata afande wasubiri nini hapa nikasema lifti ..kwani eiruhusiwi kusimama akarudi kwenye gari
gafla.anashuka mwanamke mmoja kwa kukimbia anapayuka mtatut......sana mwaka huu na wake zenu wajiande
mamayangu mzazi sikutaka kujua walichokuwa wakifanyiwa ila nahisi.huruma.za mungu.ziwwashukie
wakuu wa polisi embu piten usiku muangalie.yanayofanyika usiku
sichekelei ila ni shidaaaaa