Gari la kukodi Dar kwa ajili ya shule

Gari la kukodi Dar kwa ajili ya shule

nickson1987

Senior Member
Joined
Aug 16, 2011
Posts
191
Reaction score
24
Mwenye hiace dungu tuwasiliane Nina shida ntakuwa namlipa kwa wiki cal me 0714064767
 
Noah vp mkuu ipo
Ni PM

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Mwenye hiace dungu tuwasiliane Nina shida ntakuwa namlipa kwa wiki cal me 0714064767

Sharti usiwe na uhusiano na yule mama mwenye zile shule za Saint Mary na kama una uhusiano naye basi utalipa kwa siku...
 
Malipo shilling ngapi?
Dereva anamlipa nani?
Mafuta anaweka nani?
Baada ya Shule utakua unanirudishia?
Ikipata ajali au mikwaruzo (pasi) ni jukumu la nani?

If you are real serious, please answer these questions openly!!
 
Kuna shule moja IPO ubungo ndio na deal nao na wanafunzi WA chekechea
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom