Gari ipi nzuri kati ya Toyota Wish au Alphard?

Gari ipi nzuri kati ya Toyota Wish au Alphard?

Streptokinase

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2018
Posts
278
Reaction score
447
Wakuu heshima yenu.

Niende moja kwa moja kwenye swali, nimekua natumia noah kwa muda wa miaka mitano sasa na nilikua naifurahia tu, ila kwa sasa nataka kuibadilisha.

Me naishi mkoani kwaio natembea sana kwenye rough road, na pia huwa napakia mizigo mara kadhaa kwenye gari, hivyo ningependa mnisaidie wakuu kuchagua gari itakayoendana na ayo mazingira kati ya alphard au wish au ingine yoyote unayoona ni itanifaa.

Natanguliza shukrani.

1616485642025.png

Toyota Wish

1616485729708.png

Alphard

​
 
Wakuu heshima yenu.

Niende moja kwa moja kwenye swali, nimekua natumia noah kwa muda wa miaka mitano sasa na nilikua naifurahia tu, ila kwa sasa nataka kuibadilisha.

Me naishi mkoani kwaio natembea sana kwenye rough road, na pia huwa napakia mizigo mara kadhaa kwenye gari, hivyo ningependa mnisaidie wakuu kuchagua gari itakayoendana na ayo mazingira kati ya alphard au wish au ingine yoyote unayoona ni itanifaa.

Natanguliza shukrani.

Tafuta pick up double cabin!
 
Wakuu heshima yenu.

Niende moja kwa moja kwenye swali, nimekua natumia noah kwa muda wa miaka mitano sasa na nilikua naifurahia tu, ila kwa sasa nataka kuibadilisha.

Me naishi mkoani kwaio natembea sana kwenye rough road, na pia huwa napakia mizigo mara kadhaa kwenye gari, hivyo ningependa mnisaidie wakuu kuchagua gari itakayoendana na ayo mazingira kati ya alphard au wish au ingine yoyote unayoona ni itanifaa.

Natanguliza shukrani.

Tafuta pick up double cabin!
 
Tafuta gari la juu Mkuu, ila Kama matumizi ni rough road kidogo haina shida ila utaendesha kwa speed ndogo na kwa taadhari kubwa tofauti na ulivyozoea kuendesha Noah.Noah old model ni nzur Zina ground clearance kubwa tofauti na wish na Alphard.

Sawa mkuu
 
Kuna uzi humu ulikua unaongelea probox nadhani kwa maoni ya wengi na kwa mazingira unayoyaelezea probox ni chaguo sahihi
Nilishuhudia pro box geita odomitor inasoma km.400,000. point dreva akasema anamuda mrefu sana ameinunua Tena kwa mtu.pro box ni kagumu Sana sema siti 5 tofauti na wish na Alphard.
 
Back
Top Bottom