Gari inahitajika


DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,312
Likes
82
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,312 82 145
Wakuu nahitaji gari ndogo(saloon) ya kununua iwe ni GX100 Chaser au Mark II.
Bei isizidi 6.5m na iwe ktk hali nzuri na pia lisiwe la rangi nyeupe(white).

Kama kuna mtu analo aniPM..
 
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,365
Likes
1,227
Points
280
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,365 1,227 280
Wakuu nahitaji gari ndogo(saloon) ya kununua iwe ni GX100 Chaser au Mark II.
Bei isizidi 6.5m na iwe ktk hali nzuri na pia lisiwe la rangi nyeupe(white).

Kama kuna mtu analo aniPM..
Mbona usiongeze hapo 1.5m ukaagiza gari Dmusa? I think unaweza pata gari ya mtaani ukaingia garama kubwa kuliko hiyo 1.5m unatakiwa kuongeza ukapata gari mpya, yenye arufu ya Japan
 
M

manyusi

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2009
Messages
278
Likes
50
Points
45
M

manyusi

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2009
278 50 45
Wakuu nahitaji gari ndogo(saloon) ya kununua iwe ni GX100 Chaser au Mark II.
Bei isizidi 6.5m na iwe ktk hali nzuri na pia lisiwe la rangi nyeupe(white).

Kama kuna mtu analo aniPM..
Nimeku PM mkuu check your inbox
 
KIMICHIO

KIMICHIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
1,184
Likes
3
Points
135
KIMICHIO

KIMICHIO

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
1,184 3 135
Ongeza hela mkuu kama milion moja au mkope hata swaiba yako yeyote uchukue mpya.achana na haya ya mitaani itakucost mkuu.
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,312
Likes
82
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,312 82 145
Ongeza hela mkuu kama milion moja au mkope hata swaiba yako yeyote uchukue mpya.achana na haya ya mitaani itakucost mkuu.
Mkuu unalo jipya (Used-japan) unipe bei nione nawezaje kuimudu.
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,418
Likes
66
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,418 66 145
kuna mtu anauza Mark II Baloon, 4 Million. kama upo serious kweli ni PM nikupe contact zake.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,914
Likes
4,401
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,914 4,401 280
Mm nina chaser sx100 4cylinder km84000 covered sh7m silver color
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,312
Likes
82
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,312 82 145
kuna mtu anauza Mark II Baloon, 4 Million. kama upo serious kweli ni PM nikupe contact zake.
Sitaki baloon mkuu, nina baloon SX90 Manual nimeizoea mno nataka nibadili aina ya gari. Thanks
 
M

Mrekebishaji

Senior Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
168
Likes
25
Points
35
M

Mrekebishaji

Senior Member
Joined Mar 19, 2009
168 25 35
ipo, mark ii, baloon, manual, four cylinder, bei ni 5.5 mil
 

Forum statistics

Threads 1,237,967
Members 475,809
Posts 29,308,179