mozambiqueone
JF-Expert Member
- Sep 8, 2014
- 241
- 132
Kaka yangu anataka gari, amenipa utaratibu huu
1. Gari aina ya Harrier, namba za usaji D, kiasi kisizidi 11m
2. Kama ni prado isizidi 14m na usajili D
3. Kama ni Kruger, isizidi 12m na usajili D
Sasa natangaza hilo ukiona gari katika range hiyo tafadhali itupie hapa. Fedha kwa kiwango kilichotokea ipo. Strictly katika kiwango kilichotajwa.
Maelekezo ninayopewa, endapo hakuna hivyo basi acha.
Karibu, acha matusi ni uwezo wa mtu alioufikia
1. Gari aina ya Harrier, namba za usaji D, kiasi kisizidi 11m
2. Kama ni prado isizidi 14m na usajili D
3. Kama ni Kruger, isizidi 12m na usajili D
Sasa natangaza hilo ukiona gari katika range hiyo tafadhali itupie hapa. Fedha kwa kiwango kilichotokea ipo. Strictly katika kiwango kilichotajwa.
Maelekezo ninayopewa, endapo hakuna hivyo basi acha.
Karibu, acha matusi ni uwezo wa mtu alioufikia