Garbage in,garbage out. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Garbage in,garbage out.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Nov 10, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wateja wawili wakiwa hotelini wakisubiri huduma. [WAITER];Hello,naweza kuwahudumia? [MTEJA WA 1];Niletee juisi ya parachichi. [MTEJA WA 2];Nami pia nahitaji juisi ya parachichi,ila glasi iwe safi tafadhali!. Baada ya dakika tano waiter akarejea na glasi mbili za juisi ya parachichi kisha akasema;'samahani,ni nani kati yenu alisema anahitaji glasi safi?'.
     
  2. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,149
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Khaaa.! Glass safi na ipi vile
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Na chafu!
     
  4. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mmmh !
     
Loading...