Garage ya kuweka viti

Garage ya kuweka viti

escober

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Posts
391
Reaction score
98
Wakuu naomba kuulizia kama kuna mtu ana garage au anafahamu garage ambayo wanaweza nifungia viti kwenye hiace yangu kwa hapa dar na bei yake ni kiasi gani
 
Wakuu naomba kuulizia kama kuna mtu ana garage au anafahamu garage ambayo wanaweza nifungia viti kwenye hiace yangu kwa hapa dar na bei yake ni kiasi gani

Kuripea au kutengeneza?
 
kuweka viti kwenye hiace mkuu si unajua hizi van ukiagizia zinakuwa hazina viti. natafuta garage inayoweka viti hapa mjini
 
Back
Top Bottom