Civilian Coin
JF-Expert Member
- Dec 2, 2012
- 2,305
- 4,401
Kwa hali ilivyo Gambia ni vyema, Gambia ikaunda SERIKALI ya Mseto ili kunusuru mapigano na fedheha kwa bara la Afrika.
Deogratius N Kisandu
Deogratius N Kisandu
Kwa hali ilivyo Gambia ni vyema, Gambia ikaunda SERIKALI ya Mseto ili kunusuru mapigano na fedheha kwa bara la Afrika.
Deogratius N Kisandu
...Yatakuwa ya kule kwetu Chunya mkuu, huwa yanaleta shida sana kwenye utendaji wa ubongo...Deo Sijui umekula maharage ya wapi
Kwa hali ilivyo Gambia ni vyema, Gambia ikaunda SERIKALI ya Mseto ili kunusuru mapigano na fedheha kwa bara la Afrika.
Deogratius N Kisandu
Mseto wa NINI!! ECOMOG iingie na kumngoa huyo Jammeh na mwishoni apelekwe mahakamani. Hakuna haja ya kuwalelea hawa wapuuzi wenye uchu wa Madaraka.Kwa hali ilivyo Gambia ni vyema, Gambia ikaunda SERIKALI ya Mseto ili kunusuru mapigano na fedheha kwa bara la Afrika.
Deogratius N Kisandu
Typical CCM mind!! Yaani ni Ukabila, Udini na Ukanda hamna hoja nyingine zaidi ya hizo. My our Loving almighty God put to an end this Miserable Monster called CCM.Senegal lazima wamuweke Mmandika mwenzao Barrow
Jammeh hakubali foreigner Mmandika achukue nchi
Kwa hali ilivyo Gambia ni vyema, Gambia ikaunda SERIKALI ya Mseto ili kunusuru mapigano na fedheha kwa bara la Afrika.
Deogratius N Kisandu
Why?Kwa hali ilivyo Gambia ni vyema, Gambia ikaunda SERIKALI ya Mseto ili kunusuru mapigano na fedheha kwa bara la Afrika.
Deogratius N Kisandu
Senegal lazima wamuweke Mmandika mwenzao Barrow
Jammeh hakubali foreigner Mmandika achukue nchi