Gambaz nimefika mnipokee wakuu!.

Gambaz nimefika mnipokee wakuu!.

jaman si mgeni sana maana nilikuwepo kwa zaidi ya miezi 18 leo nimeamua kujoin kuunganisha nguvu ktk ukomboz...wote nimevutiwa na michango yenu but hao wafuatao ndo hasa wamenivuta kuungana nao ktk kuikomboa nchi: Rejeo, ms, mwita25, atwm52, tuntu, yo yo, thatha na wengneo.
mwita?
 
multiplier effect.... mnh:ballchain:
 
karibu sana "nepi"...!

....already known!
 
Jaman si mgeni sana maana nilikuwepo kwa zaidi ya miezi 18 leo nimeamua kujoin kuunganisha nguvu ktk ukomboz...wote nimevutiwa na michango yenu but hao wafuatao ndo hasa wamenivuta kuungana nao ktk kuikomboa nchi: Rejeo, MS, Mwita25, Atwm52, tuntu, Yo yo, Thatha na wengneo.

duh, wewe ni hao jamaa ni kitu kimoja ehh? Gambaz - a=gamba... Umelivua au bado unalo?
 
Tulishaambiwa mko kumi, hivyo bado tisa, waambie wenzako wawahi kujiunga wanatufanya tuchoke kuwasubiria, karibuni sana
 
Nimekufuatilia toka ulipokuwa unaingia kama Guest nikagundua meeeengi, sitaki kuyataja hapa ila ukisumbua jamvi nitayasema mkuu. Anyway, karibu sana.
 
Back
Top Bottom