Galaxy S4 inauzwa 400,000. ( MANZESE )

Galaxy S4 inauzwa 400,000. ( MANZESE )

Tanki

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2013
Posts
538
Reaction score
248
Wakuu, nina mtu nafanyanae kazi kwenye kampuni fulani pale mikocheni. Ni kijana tu. Anaishi manzese. Huyu ndiye aliyeniuzia hii Nokia C7 yangu. Sasa jana amenipa habari kuwa ana jamaa yake ana Samsung galaxy original anaiuza kwa laki nne tu haipungui hata senti. Lakini pia akaniambia kuna Nokia E72 na Huawei kubwa ya kutachi ila model haijui. Hizi sikumuuliza bei. Sasa kwa aliyetayari tuwasiliane ili twende nikukutanishe na jamaa. TUKISHA KUTANA unaucheki mzigo kama ni original japo jamaa amesema ni original. Ukishaona kuwa iko poa ndo biashara inafanyika. Bei ni Laki nne tu. ni PM namba yako.
 
Weka picha

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
kuweni waangalifu wazee msije mwisho wa siku mkaishia police na kupoteza hela
 
Weka picha

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums

mkuu, simu siko nayo mimi. Ndiyo maana nataka mtu nimkutanishe na jamaa. Yaani tukutane mikocheni ambako ndiko kibaruani ili mtu aikague mwenyewe Live.
 
Wakuu, nina mtu nafanyanae kazi kwenye kampuni fulani pale mikocheni. Ni kijana tu. Anaishi manzese. Huyu ndiye aliyeniuzia hii Nokia C7 yangu. Sasa jana amenipa habari kuwa ana jamaa yake ana Samsung galaxy original anaiuza kwa laki nne tu haipungui hata senti. Lakini pia akaniambia kuna Nokia E72 na Huawei kubwa ya kutachi ila model haijui. Hizi sikumuuliza bei. Sasa kwa aliyetayari tuwasiliane ili twende nikukutanishe na jamaa. TUKISHA KUTANA unaucheki mzigo kama ni original japo jamaa amesema ni original. Ukishaona kuwa iko poa ndo biashara inafanyika. Bei ni Laki nne tu.
Biashara sio yako,simu hajaziona na muuzaji humfahamu halafu unaleta matangazo. Wabongo bwana.!!!!!!!
 
Wakuu, nina mtu nafanyanae kazi kwenye kampuni fulani pale mikocheni. Ni kijana tu. Anaishi manzese. Huyu ndiye aliyeniuzia hii Nokia C7 yangu. Sasa jana amenipa habari kuwa ana jamaa yake ana Samsung galaxy original anaiuza kwa laki nne tu haipungui hata senti. Lakini pia akaniambia kuna Nokia E72 na Huawei kubwa ya kutachi ila model haijui. Hizi sikumuuliza bei. Sasa kwa aliyetayari tuwasiliane ili twende nikukutanishe na jamaa. TUKISHA KUTANA unaucheki mzigo kama ni original japo jamaa amesema ni original. Ukishaona kuwa iko poa ndo biashara inafanyika. Bei ni Laki nne tu.

Mhh! rahisi huumiza, nimeziona madukani ni 975,000 Tsh. Hapo kuna jambo
 
Biashara sio yako,simu hajaziona na muuzaji humfahamu halafu unaleta matangazo. Wabongo bwana.!!!!!!!

sikiliza mkuu, nilitakiwa niongozane na jamaa hadi manzese ila tatizo nilikosa muda.
 
Mhh! rahisi huumiza, nimeziona madukani ni 975,000 Tsh. Hapo kuna jambo

mkuu, manzese ni tofauti kabisa na dukani. Manzese kumuuzia mtu simu kwa laki tisa aisee ni ngumu. Si unajua kule ni uswahili. Hii laki nne tu imekuwa ngumu thats why jamaa akanishtua nitafute mnunuzi.
 
mkuu, manzese ni tofauti kabisa na dukani. Manzese kumuuzia mtu simu kwa laki tisa aisee ni ngumu. Si unajua kule ni uswahili. Hii laki nne tu imekuwa ngumu thats why jamaa akanishtua nitafute mnunuzi.

Sikatai, inawezekana kama ni za wizi etc. Lazima kuwa mwangalifu!
 
Umeharibu kutaja manzese maana pale pamejaa wizi na utapeli...siwez nunua kitu manzese
 
Manzese tena,hapo yalishanikuta siwezi nunua kitu, galaxy s.4 za laki 4.mmmmmmh!
 
kama ni manzese mtu ashapigwa ngeta na kulizwa.Mdau uliopigwa ngeta njoo uinunue tena simu yako.
 
Wakuu, nina mtu nafanyanae kazi kwenye kampuni fulani pale mikocheni. Ni kijana tu. Anaishi manzese. Huyu ndiye aliyeniuzia hii Nokia C7 yangu. Sasa jana amenipa habari kuwa ana jamaa yake ana Samsung galaxy original anaiuza kwa laki nne tu haipungui hata senti. Lakini pia akaniambia kuna Nokia E72 na Huawei kubwa ya kutachi ila model haijui. Hizi sikumuuliza bei. Sasa kwa aliyetayari tuwasiliane ili twende nikukutanishe na jamaa. TUKISHA KUTANA unaucheki mzigo kama ni original japo jamaa amesema ni original. Ukishaona kuwa iko poa ndo biashara inafanyika. Bei ni Laki nne tu. ni PM namba yako.

Yaweza kuwa chochote! S4 zipo mchina nyingi sana na mpaka uwe mjuzi ndo waweza jua kuwa ni copy. Fanya hivi mchukue uende naye duka lolote la Samsung utapata ukweli wote
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom