Utabwabwaja weeee mwishowe utakubali tu!!! Acha ujinga The Anti-balaka is an alliance of militia groups based in the Central African Republic formed by the Guardian to be composed primarily of Christians, but also some Muslims.Kwaiyo Anti Baraka sio kundi JOSEPH KONY sio kundi ????
Acha ujinga hao wote siyo magaidi. Nina shaka kama kweli wewe unajua maana ya Gaidi!! Kaa kwa kutulia huo mkenge huwezi kuuvua mpaka umwite babu yako RitzAta KIBWETERE ni kusanyiko uwezi sema sio kundi kama pia !!
Paul Mackenzie pia ni Kusanyiko la watu ndio Mana ajakamatwa Paul Mackenzie pekeyake wapo na wengine ???
Sawa Mfalme Zumaridi tumekusikia, nimeona bendera ya upinde hapo, mayahudi na upinde wanakwenda sambamba. Kuunga kwako mkono mayahudi tumepata picha kuwa ww ni mtu wa aina ganiMshukiwa ambaye aliwashambulia wafuasi kadhaa wanaoiunga mkono Israel katika hafla moja leo huko Boulder, Colorado, kwa kutumia Mabom ya Petrol, sasa ametambuliwa na vyombo vya sheria kama Mohammad Suleiman.
Watu kadhaa walijeruhiwa katika shambulio hilo na kupelekwa katika hospitali za karibu, akiwemo Suleiman mwenyewe.
Polisi wa Boulder wanasema kuwa bado hawajaainisha tukio hilo kama shambulio la kigaidi, kwani nia ya Suleiman bado inachunguzwa na mamlaka za mitaa na FBI.
Taarifa ya Balozi wa Israel katika Umoja wa Mataifa, Danny Danon, akijibu shambulio la Colorado:
"Ugaidi dhidi ya Wayahudi hauishii kwenye mpaka wa Gaza - tayari unawaka mitaa ya Amerika kwa moto. Huko Boulder, Colorado, Wayahudi waliandamana na matakwa rahisi ya maadili: kuwarudisha mateka nyumbani - na kwa kujibu, walishambuliwa kikatili.
Mshambuliaji aliwarushia Mabomu ya Petrol. Usifanye makosa - hii sio wakati wa kupinga ugaidi. vichochezi, popote walipo."
Kati ya hivyo vikundi vya kigaidi vya kiislam wewe ni mwanachama wa kipi..?😲😲😲Nasikitika shambulio halijaua wote next time na liue kila mnyama anayejiita muhayudi but sio mbaya
Obama sio muislamu kwa taarifa yako.Kweli kabisa, mfano mzuri ni Obama.
Kundi la kibwetere linaitwaje?Ata KIBWETERE ni kusanyiko uwezi sema sio kundi kama pia !!
Kundi la Paul Mackenzie linaitwaje?Paul Mackenzie pia ni Kusanyiko la watu ndio Mana ajakamatwa Paul Mackenzie pekeyake wapo na wengine ???
Oky Mchungaji JOSEPH KIBWETERE kundi lake linaitwa kiufupi MRTCG au Movement For The Restoration OF the Ten Commandments Of God,,,, kauwa watu 700 Uganda mambo ya KANISA.. !!Kundi la kibwetere linaitwaje?
Kundi la Paul Mackenzie linaitwaje?
Tumia akili yako vizuri mimi nimesema vikundi vya kigaidi na mimi nimekutajia zaidi ya 20 wewe nawe unahangaika na Kibwetere!! Mungu amekupa akili tumia akili yako vizuri!!!
Na wewe mfuga majini huache chuki zako kwa wakristo kila siku humu wewe na ukiristo,kanisa sijui wamekukosea nini wewe nguruwe pori?View attachment 3353371
Na uyo mzee kakauwa ako katoto kwa Kisu kakachoma mara 18 Kitoto ki Marekani chenye asili ya Palestina !!
uko uko Marekani
JE tukio ilo sio Ugaidi ?? !
Je uyo Mzee ni Mwarabu jibu ni apana ?
JE muislam jibu ni apana ?
Echolimai punguza chuki dhidi ya Waislam kwenye Nafsi yako umefuga jini ukizani ni Mungu!!!
Lakini mambo ya ushoga katika eneo letu hili yaliletwa na waarabu wakati wakifanya biashara haramu ya utumwa na ndio maana ushoga katika ukanda huu upo zaidi kwenye maeneo yanayokaliwa zaidi na waisilamu.Ndugu ukitaka Aman ya kweli moyoni na machoni mwako akikisha Aman ya jilan yako kinyume chake utaishi kwa mashaka Dunia utaiyona chungu popote ulipo apa Duniani !!!!
uwovu wako utakusumbua moyo wako utakupeleka mbio ukiwaza uwovu wako ata gari ikipata pancha kelele zake tu zinaweza kukuuwa kwa Presha !!!
Aman ndio kimbilio la mtu yoyote mwenye Akili ingekuwa ni kweli Waisrael awa ndio Og basi matendo yao yangetuonesha naamin wangeweza kuishi na Wapalestina kwa Akili kusingekuwa na Vifo visasi kama ivi tuvionavyo !!!
utosheke kukujuza awa sio Waisrael OG ni Wazungu kutoka Ulaya ndiomana Tabia zao azina tofaut yoyote na Wazungu wa Ulaya !!!
mfano USODOMA umetapakaa Ulaya adi Israel akuna Sheria yoyote apo Israel ya kuupinga badala yake zipo Sheria za kusapoti Usodoma kama ilivo Ulaya niayo tu kwa leo.