Fuso za CDM Kwenye foleni Ubungo.

Fuso za CDM Kwenye foleni Ubungo.

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Posts
830
Reaction score
184
Fuso na vitendeakazi vya Chama chetu CDM kwenye foleni Ubungo tayari kwa safari ya Mbeya Peoples Power/NGUVU YA UMMA.
 
Picha ipo wapi?

Ndio hayo magari machakavu mlionunua kwa Mbowe na pesa za walipa kodi?

Ndugu zangu Chadema plz practice what you preach, kama mnataka mjiepushe na ufisadi mfuate kanuni za manunuzi zipo wazi!
 
Picha ipo wapi?

Ndio hayo magari machakavu mlionunua kwa Mbowe na pesa za walipa kodi?

Ndugu zangu Chadema plz practice what you preach, kama mnataka mjiepushe na ufisadi mfuate kanuni za manunuzi zipo wazi!

pole kwa kuumwa!! sikujua kuwa wagonjwa ni wengi, wahi kwa mchungaji loliondo.
 
Nijuavyo Fuso ni gari za mizigo. Maisha yana thamani kubwa sana na hayanunuliwi yakipotea. Wahurumieni watanzania.
 
Picha ipo wapi?

Ndio hayo magari machakavu mlionunua kwa Mbowe na pesa za walipa kodi?

Ndugu zangu Chadema plz practice what you preach, kama mnataka mjiepushe na ufisadi mfuate kanuni za manunuzi zipo wazi!


Hiyo ni sheria ya manunuzi ya umma.chama hakilazimiki kuifuata
 
RPC Mbeya, CDM ndio kama hivi tunagonga vina tunakuja kwa hasira huko tuonane uso kwa uso na hayo madai ya inteligensia yako.

Fuso na vitendeakazi vya Chama chetu CDM kwenye foleni Ubungo tayari kwa safari ya Mbeya Peoples Power/NGUVU YA UMMA.
 
Picha ipo wapi?

Ndio hayo magari machakavu mlionunua kwa Mbowe na pesa za walipa kodi?

Ndugu zangu Chadema plz practice what you preach, kama mnataka mjiepushe na ufisadi mfuate kanuni za manunuzi zipo wazi!

Pole sana kwanza hope hilo siyo jina lako,pili nadhani wewe ni mmoja wa vibaraka wa Lowassa Jakaya na Rostam count down brother we are cumin there.
 
Kwani Mbeya hakuna waandamanaji hadi watoke Dar? Au hizo fuso zinabeba viongozi wa chama?
 
Fuso zina P.A System na Majukwaa means CDM WAMEJIPANGA MUSIC SYSTEM COMPLETE FUSO 3 HOPE ZINATOSHA SANA
 
Kwani Mbeya hakuna waandamanaji hadi watoke Dar? Au hizo fuso zinabeba viongozi wa chama?

CDM hatuzoi watu kama Jakaya na Ccm yake bwana hiki chama cha watu bwana siyo chama cha wachache wenye nazo.
 
kwani mbeya hakuna waandamanaji hadi watoke dar? Au hizo fuso zinabeba viongozi wa chama?

kwa nini usitumie japo sekunde kujifikilia kabla haujapost utumbo huu, umesoma vizuri alichoandika muanzishaji wa thread hii? Au unadhani chadema inaweza kufanya ushetani kama wa ccm kusafirisha watu kwenye malori?

CCm2010.jpg
 
Nyie naona mna njaa sana,nawaletea chakula!
Dawa ya crap na umbea ni kupata msosi mtaaaaam,i will be back
 
umerudi mkuu? Afadhali manake kuna watu wamemisi misosi, wanatuletea mambo za ajab tu hapa. Lete msosi wakule akili zikae sawa.
Nyie naona mna njaa sana,nawaletea chakula!
Dawa ya crap na umbea ni kupata msosi mtaaaaam,i will be back
 
Je nini impact ya watu wa Mbeya kesho asubuhi watakapokutana na Fuso tatu branded CDM,bendera na pia Music system na nyimbo za Ukombozi?
 
Picha ipo wapi?

Ndio hayo magari machakavu mlionunua kwa Mbowe na pesa za walipa kodi?

Ndugu zangu Chadema plz practice what you preach, kama mnataka mjiepushe na ufisadi mfuate kanuni za manunuzi zipo wazi!

Tupe ushahidi tuwabadirikie
 
Back
Top Bottom