Lax
JF-Expert Member
- Feb 10, 2022
- 12,267
- 18,082
MAtrix ukiamua kuikubali ikubali yote, au lah ikatae mazima. No in betweenNdivyo ilivyo
MAtrix ukiamua kuikubali ikubali yote, au lah ikatae mazima. No in betweenNdivyo ilivyo
Imani yangu ni ipi hiyo ambayo imetetereka?ndo mambo ya matrix hayo si umeyaamini. si unaona inateteresha na imani yako sasa
Hapa tz ndipo nimeona watu wanapiga hela nyingi, na mimi Target yangu ni hapahapaMkuu unaweza kabisa ila sio kwa nchi ya tz utachelewa mno, wewe una akili kama ya kijana wangu
matrix hakuna in between mkuuImani yangu ni ipi hiyo ambayo imetetereka?
Mimi nipo njee ya hilo box mkuu naowaonaMAtrix ukiamua kuikubali ikubali yote, au lah ikatae mazima. No in between
Kwanza tujadili matrix ni nini, na imeundwa na nani na kwa lengo ganimatrix hakuna in between mkuu
MAtrix ni mtego. Kikubwa tu ni either all- in or all-outKwanza tujadili matrix ni nini, na imeundwa na nani na kwa lengo gani
Nani ameweka huo mtegoMAtrix ni mtego. Kikubwa tu ni either all- in or all-out
Sijajua mkuu ni akili za pombe tu😁Huyo jamaa anahusika vipi na hili jambo 😂
Hivi pombe nayo tunaweza kuiweka kwenye mfumo wa Matrix?Sijajua mkuu ni akili za pombe tu😁
Kuna watu wapo pia kwenye huo mfumo wa pombe kama matrixHivi pombe nayo tunaweza kuiweka kwenye mfumo wa Matrix?
Matrix ni trap, na walevi wamekuwa traped...Kuna watu wapo pia kwenye huo mfumo wa pombe kama matrix
Tusubiri maoni ya wadau mkuuNani ameweka huo mtego
Sawa mkuuTusubiri maoni ya wadau mkuu
Walevi na wanaoamini Mungu wapo kundi moja😅Matrix ni trap, na walevi wamekuwa traped...
Wanao nufaika ni wauzaji na wazalishaji wa hizo pombe.
Walevi hawafai kufananishwa, hao wapo level ya uwendawazimu hasa wakilewaWalevi na wanaoamini Mungu wapo kundi moja😅
Life was modified to appear like the Matrix, it wasn't meant to be that way.Life is a real matrix