Fursa ya kibiashara

Fursa ya kibiashara

Yudy Investor

Member
Joined
Dec 12, 2018
Posts
11
Reaction score
0
Kwa wale wanaopenda kujiongezea kipato kwa kutumia smartphone na b zako jiunge na jamalife helpers global Ltd.kwa shlingi 16000 ujionee ni jinsi gani inaweza kukuzalishia mkwanja mrefu kwa dollar,kama uko tayari niinbox
Whatsapp 0746852318 ili upate maelezo zaidi
 
Kwa wale wanaopenda kujiongezea kipato kwa kutumia smartphone na b zako jiunge na jamalife helpers global Ltd.kwa shlingi 16000 ujionee ni jinsi gani inaweza kukuzalishia mkwanja mrefu kwa dollar,kama uko tayari niinbox
Whatsapp 0746852318 ili upate maelezo zaidi
We sio BRITANICA kweli subiri aje DABY atakugunduwa tu
 
safi sana mkuu
sasa umepatikana hiyo namba si ndiyo ya admin wa pachupachu..
makonda anakutafuta..
 
We sio BRITANICA kweli subiri aje DABY atakugunduwa tu
Ukishatapeliwa sana Kila utakayemuona utahisi ni yuleyule mbe siyo naitwa yuditha ndugu na sijaweka tangazo ili nitapeli mtu kama uko na fikra hizo ni wewe
 
Nyoosha maelezo yako tudadavue, how come from tsh to usd
Tens usawa huu ohooo tutsondoka na koromeo watu tushavurugwa na maisha
 
Ingia kwenye Google yako search jamlife helpers global utafaham Kama ni utapeli au la!
 
Back
Top Bottom