Fursa Fursa Fursa

Fursa Fursa Fursa

Joined
Oct 30, 2017
Posts
78
Reaction score
90
Kilimo Cha matunda aina parachichi mkoani njombe
Matunda haya ya parachichi yamekuwa ni deal kubwa Sana hapa nchini
Kwa mahitaji ya mashamba ya kupanda parachichi na Miche ya parachichi aina ya hass nipigie kwa simu no,
0764426929,0655726929 na 0784340024
Napatikana ktk tarafa ya lupembe mkoani njombe
 
Kilimo Cha matunda aina parachichi mkoani njombe
Matunda haya ya parachichi yamekuwa ni deal kubwa Sana hapa nchini
Kwa mahitaji ya mashamba ya kupanda parachichi na Miche ya parachichi aina ya hass nipigie kwa simu no,
0764426929,0655726929 na 0784340024
Napatikana ktk tarafa ya lupembe mkoani njombe
ongeza sauti
 
Back
Top Bottom