Furniture

Furniture

ERIK

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Posts
623
Reaction score
315
HABARI......
Nauza :- sofa ya watu 2 kwa 250,000 (ipo katika hali nzuri na material mazuri)
kabati la milango 2 kwa 120,000 (lipo katika hali nzuri pia)
kitanda cha chuma kwa 300,000 (nimelalia week 3 tu)

Nauza sababu nataka kubadilisha vitu ndani kwangu na kama utahitaki kuviona au picha kwa what sap nicheki 0713644485 au emmanuelvitalis@tanzaniamail.com
 
HABARI......
Nauza :- sofa ya watu 2 kwa 250,000 (ipo katika hali nzuri na material mazuri)
kabati la milango 2 kwa 120,000 (lipo katika hali nzuri pia)
kitanda cha chuma kwa 300,000 (nimelalia week 3 tu)

Nauza sababu nataka kubadilisha vitu ndani kwangu na kama utahitaki kuviona au picha kwa what sap nicheki 0713644485 au emmanuelvitalis@tanzaniamail.com


Haipo whatsApp mkuu
 
habari......
Nauza :- sofa ya watu 2 kwa 250,000 (ipo katika hali nzuri na material mazuri)
kabati la milango 2 kwa 120,000 (lipo katika hali nzuri pia)
kitanda cha chuma kwa 300,000 (nimelalia week 3 tu)

nauza sababu nataka kubadilisha vitu ndani kwangu na kama utahitaki kuviona au picha kwa what sap nicheki 0713644485 au emmanuelvitalis@tanzaniamail.com
wao! Umelalia week 3 tu na sasa wauza!
Ulikinunua miaka mingi au umekinunua na kuanza kukitumia!
 
wao! Umelalia week 3 tu na sasa wauza!
Ulikinunua miaka mingi au umekinunua na kuanza kukitumia!

nilinunua mwezi wa 7 mwishoni mwaka huu!! nilinunua kwa ajili ya chumba cha wageni ila nataka kutengeneza kitanda cha sofa that while nauza niongezee hela!
 
Hicho kitanda ushafanyia mapenzi? nsije nkaota ndoto za ajabu ajabu.
 
HABARI......
Nauza :- sofa ya watu 2 kwa 250,000 (ipo katika hali nzuri na material mazuri)
kabati la milango 2 kwa 120,000 (lipo katika hali nzuri pia)
kitanda cha chuma kwa 300,000 (nimelalia week 3 tu)

Nauza sababu nataka kubadilisha vitu ndani kwangu na kama utahitaki kuviona au picha kwa what sap nicheki 0713644485 au emmanuelvitalis@tanzaniamail.c om
 

Attachments

  • IMG-20131120-WA0008.jpg
    IMG-20131120-WA0008.jpg
    55.1 KB · Views: 139
  • IMG-20131126-WA0003.jpg
    IMG-20131126-WA0003.jpg
    49.3 KB · Views: 140
  • IMG-20131126-WA0006.jpg
    IMG-20131126-WA0006.jpg
    60.5 KB · Views: 144
  • IMG-20131125-WA0005.jpg
    IMG-20131125-WA0005.jpg
    60.9 KB · Views: 135
  • IMG-20131125-WA0004.jpg
    IMG-20131125-WA0004.jpg
    49.7 KB · Views: 136
Back
Top Bottom