Funiture Dar-es salaam


L

LadySwa

Member
Joined
Jan 25, 2009
Messages
77
Likes
1
Points
15
L

LadySwa

Member
Joined Jan 25, 2009
77 1 15
kama kuna mtu anajua mafundi wanaoweka funiture kwa jumla na kwa beinzuri naomba contact.
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,540
Likes
7,408
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,540 7,408 280
kama kuna mtu anajua mafundi wanaoweka funiture kwa jumla na kwa beinzuri naomba contact.
unazungumzia fenicha za aina gani? labda ungeelezea kidogo
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Tanzania hakuna furniture nzuri kama unabisha kaulize ikulu wao wanaagizia ulayaa.
Huko ndipo kuna miti kwetu hakuna.
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
123
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 123 0
Tanzania hakuna furniture nzuri kama unabisha kaulize ikulu wao wanaagizia ulayaa.
Huko ndipo kuna miti kwetu hakuna.
SAD! Hiyo kauli yako imenikuta pabaya sana-ninachat na jamaa flani kutoka Australia-anapondasana serikali yetu kwa kukosa "priorities"!!!!
Anyway kaka unayetafuta wataalam wa fenicha (pamoja kuwa hauko specific!), jaribu kuwasiliana na mjasiriamali mmoja anaitwa "MANYUSI"-Search Humu JF kisha UM-PM.
 

Forum statistics

Threads 1,238,896
Members 476,226
Posts 29,336,055