MTU ALIYE NYIKANI
JF-Expert Member
- Mar 12, 2014
- 345
- 463
Nimeikuta mahali hii kuwa
"Kama umejiunga na kifurushi cha chuo na wewe sio mwanachuo basi funga yako ni bure"
Naomba mwenye uelewa wa hili anisaidie ufafanuzi maana usikute nafanya kazi bure ya kujishindisha na njaa maana laini zangu zote nazotumia ni za chuo na chuo nilishamalizaga kitambo sana
"Kama umejiunga na kifurushi cha chuo na wewe sio mwanachuo basi funga yako ni bure"
Naomba mwenye uelewa wa hili anisaidie ufafanuzi maana usikute nafanya kazi bure ya kujishindisha na njaa maana laini zangu zote nazotumia ni za chuo na chuo nilishamalizaga kitambo sana