Funga kazi akili ku mkichwa!!!


Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Taja vitu 5 uvionavyo kwenye picha hii!

 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,691
Likes
3,661
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,691 3,661 280
naona wadada wa3, waliotengeneza uso wa chui/chita.

kivipi??
wadada wawili walioko mbele wamekaa na kukunja magoti kwa mbele, mwenzao mmoja kaja kuwakumbatia kwa nyuma. nguo walizovaa zimechorwa macho ya chui na huyu aliyewakumbatia imechorwa pua na miguu ya mdada wa nyuma imetengeneza ulimi wa chui mwenyewe.
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
naona wadada wa3, waliotengeneza uso wa chui/chita.

kivipi??
wadada wawili walioko mbele wamekaa na kukunja magoti kwa mbele, mwenzao mmoja kaja kuwakumbatia kwa nyuma. nguo walizovaa zimechorwa macho ya chui na huyu aliyewakumbatia imechorwa pua na miguu ya mdada wa nyuma imetengeneza ulimi wa chui mwenyewe.
Umejitahidi ila jaribu tena
cc=gfsonwin
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,381
Likes
4,026
Points
280
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,381 4,026 280
naona wadada wa3, waliotengeneza uso wa chui/chita.

kivipi??
wadada wawili walioko mbele wamekaa na kukunja magoti kwa mbele, mwenzao mmoja kaja kuwakumbatia kwa nyuma. nguo walizovaa zimechorwa macho ya chui na huyu aliyewakumbatia imechorwa pua na miguu ya mdada wa nyuma imetengeneza ulimi wa chui mwenyewe.
Brilliant! lakini hujataja vitu vitano!
 
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,402
Likes
32
Points
135
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,402 32 135
Sakapal, kweli umeniongezea maisha...... yaani nimecheka sana, mwenye kuwecha picha hata hasemi chochote!!!
 
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,402
Likes
32
Points
135
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,402 32 135
Jamani!!!! haya huyu nae kakamatwa ugoni au ndo wale wanaodondokaga na ungo halafu wanakuwa hawaongei na macho wameyatoa kama fundi saa doooh!!
Nahisi kama kesi za fumanizi zinazidi kila kukicha! hii ni kwa sababu waume wamukua buzy kutafuta hela au !!!!!!
 
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,817
Likes
39
Points
145
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,817 39 145
Sakapal, kweli umeniongezea maisha...... yaani nimecheka sana, mwenye kuwecha picha hata hasemi chochote!!!
hahahaaaa yaani hata mie nimecheka kwelikweli nilipoiona hiyo picha pata picha unaingia chumbani kwako from kazini au safari unamkuta jamaa kakaa namna hiyo kitandani kwako kisha mkeo nae anakukimbilia na kukwambia, '' mume wangu mwanga kaanguka kutoka kwenye ungo hana hata nguo yaani mie nilikuwa nimelala kitandani bila nguo nikashangaa mtu kanidondokea juu nikiwa sielewielewi kabla hata sijapiga kelele la msaada ndo unaingia karibu unisaidie kumtoa huyu mchawi atakuwa amekuja kutuwangia mumewangu''.
Wewe kama mume utafanyaje hehehehe mke ndo kajitetea hapo.
 
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,817
Likes
39
Points
145
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,817 39 145
Nahisi kama kesi za fumanizi zinazidi kila kukicha! hii ni kwa sababu waume wamukua buzy kutafuta hela au !!!!!!
wako busy kutafuta hela na wamesahau wajibu wao home looh ndo wanakutana na wanga wamedondoka kutoka darini na wamedondokea vuitandani mwao.
 
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,402
Likes
32
Points
135
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,402 32 135
hahahaaaa yaani hata mie nimecheka kwelikweli nilipoiona hiyo picha pata picha unaingia chumbani kwako from kazini au safari unamkuta jamaa kakaa namna hiyo kitandani kwako kisha mkeo nae anakukimbilia na kukwambia, '' mume wangu mwanga kaanguka kutoka kwenye ungo hana hata nguo yaani mie nilikuwa nimelala kitandani bila nguo nikashangaa mtu kanidondokea juu nikiwa sielewielewi kabla hata sijapiga kelele la msaada ndo unaingia karibu unisaidie kumtoa huyu mchawi atakuwa amekuja kutuwangia mumewangu''.
Wewe kama mume utafanyaje hehehehe mke ndo kajitetea hapo.
Dah! yaani mimi sijui niseme nini, nahofia kukisia hukumu, ila naomba tu wachawi washindwe na walegee kuangukia kitandani pangu.... teh teh....
 
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,402
Likes
32
Points
135
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,402 32 135
wako busy kutafuta hela na wamesahau wajibu wao home looh ndo wanakutana na wanga wamedondoka kutoka darini na wamedondokea vuitandani mwao.
kuna kosa wanaume tunalifanya, tunahisi kutafuta saaana hela ndio uanaume, mtu akirudi home kachoka hataki hata kuguswa, hili ni janga, ni heri ikifika saa moja mtu urudi nyumbani hata kama umekosa, hata ndege wa porini wanaishi hivo hivo la sivyo utashangaa wachawi watakua wanaanguka tu hata uombewe mara mia....
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,033
Likes
10,398
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,033 10,398 280
Copy and paste-samahan lakini

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,275,224
Members 490,932
Posts 30,536,104