Fundi Ujenzi (Mangi) kutoka Moshi Kabla hajarudi Moshi

Fundi Ujenzi (Mangi) kutoka Moshi Kabla hajarudi Moshi

Asante21

Member
Joined
Jun 2, 2018
Posts
7
Reaction score
6
Naishi nchini Canada nilikua najenga bongo, kutokana na mafundi wengi hapo bongo wamekua wababaishaji, wezi wa vifaa na uchakachuaji niliamua kumtoa fundi kutoka Moshi.

Mafundi kutoka Moshi niwauhakika na bei poa sana. Kafanya kazi yangu vizuri na nimeipenda sana, hakuna longolongo nauzuri wake amefanya kazi yangu tu bila ya kuchukua kazi zingine. Nimpole na anakusikiliza na kila kitu anahakikisha kinafanyika kwa viwango. Haibi kabisa nimewahi kumjaribu lakini hakuniibia.

Hii ilipelekea kuchukua mafundi wangu wote kutoka mkoani fundi tiles na hata aluminimu na bomba. Juzi nilimpa kazi ya kujenga Fence kaijenga vizuri tu lakini kwa sasa nimekwama kidogo na yeye yupo kwa ajili yangu, sasa wakati natafuta pesa nilitaka aendelee kunisubiria maana kumtoa tena Moshi ni gharama hivyo basi endapo una kazi yako kubwa au ndogo yakumpa ili aendelee kuwepo naomba tuwasiliane.

Ni fundi wa bei nafuu za Moshi na amesomea sio wakubabaisha. Naombeni mniunganishie na watu wenye kazi ili aweze kuwepo mpaka mwezi wa nane nitakapokuwa tayari kumalizia fensi yangu.

Naombeni tuwasiliane kwa njia ya whatsup +358451184905 kwa maelezo zaidi. Sipo Tanzania lakini nitamuunganisha na yoyote atakae muhitaji au mpigie direct kwa no yake 0715905225.

Yupo bunju lakini anaweza kusafiri kwa mji wa dar, bagamoyo, kibaha, kigamboni au mbali zaidi. Pia yupo tayari kulala site
 

Attachments

  • ujenzi.jpg
    ujenzi.jpg
    150.8 KB · Views: 77
aiaee kina mangi kila idara wapo sio biashara,elimu hats
kaz zingne big up ndio maana wwnafananishwa na waisraeli the way they are
 
Akipata site zaidi ya 3 za maana kurudi moshi sahau
 
Kaka ukisikia mtu yupo Canada Marekani au Europe usishtuke maana unachokiona kwenye TV sio reality. Na hatakama ningekua na hela bado nisingependa kuzitumia vibaya eti kwavile nipo Canada.
acha longolongo. we sema tu vyuma vimekaza.
 
Una haja ya kuzunguka ungesema tu mi fundi ujenzi nahitaji kazi vyuma vimekaza.

Wadau wangekufikiria.
 
Such a negative minds, none of your business.
No.

you are very wrong.

I'm purely an optimist,completely clouded witha mist of positive thoughts.

So, stay cool and accept the truth dude
 
Naishi nchini Canada nilikua najenga bongo, kutokana na mafundi wengi hapo bongo wamekua wababaishaji, wezi wa vifaa na uchakachuaji niliamua kumtoa fundi kutoka Moshi. Mafundi kutoka Moshi niwauhakika na bei poa sana. Kafanya kazi yangu vizuri na nimeipenda sana, hakuna longolongo nauzuri wake amefanya kazi yangu tu bila ya kuchukua kazi zingine. Nimpole na anakusikiliza na kila kitu anahakikisha kinafanyika kwa viwango. Haibi kabisa nimewahi kumjaribu lakini hakuniibia. Hii ilipelekea kuchukua mafundi wangu wote kutoka mkoani fundi tiles na hata aluminimu na bomba. Juzi nilimpa kazi ya kujenga Fence kaijenga vizuri tu lakini kwa sasa nimekwama kidogo na yeye yupo kwa ajili yangu, sasa wakati natafuta pesa nilitaka aendelee kunisubiria maana kumtoa tena Moshi ni gharama hivyo basi endapo una kazi yako kubwa au ndogo yakumpa ili aendelee kuwepo naomba tuwasiliane. Nifundi wa bei nafuu za Moshi na amesomea sio wakubabaisha. Naombeni mniunganishie na watu wenye kazi ili aweze kuwepo mpaka mwezi wa nane nitakapokuwa tayari kumalizia fensi yangu. Naombeni tuwasiliane kwa njia ya whatsup +358451184905 kwa maelezo zaidi. Sipo Tanzania lakini nitamuunganisha na yoyote atakae muhitaji au mpigie direct kwa no yake 0715905225. Yupo bunju lakini anaweza kusafiri kwa mji wa dar, bagamoyo, kibaha, kigamboni au mbali zaidi. Pia yupo tayari kulala site
kelele nyingi ndo umekuja kuonyesha hayo mabagu 2???
 
janja janja yako ishapitwa na wakati, iyo namba ya whatsapp ya kutengeneza hata toto dogo anafanya, kubali tu vyuma vimekaza unaitaji girisi
 
Naishi nchini Canada nilikua najenga bongo, kutokana na mafundi wengi hapo bongo wamekua wababaishaji, wezi wa vifaa na uchakachuaji niliamua kumtoa fundi kutoka Moshi.

Mafundi kutoka Moshi niwauhakika na bei poa sana. Kafanya kazi yangu vizuri na nimeipenda sana, hakuna longolongo nauzuri wake amefanya kazi yangu tu bila ya kuchukua kazi zingine. Nimpole na anakusikiliza na kila kitu anahakikisha kinafanyika kwa viwango. Haibi kabisa nimewahi kumjaribu lakini hakuniibia.

Hii ilipelekea kuchukua mafundi wangu wote kutoka mkoani fundi tiles na hata aluminimu na bomba. Juzi nilimpa kazi ya kujenga Fence kaijenga vizuri tu lakini kwa sasa nimekwama kidogo na yeye yupo kwa ajili yangu, sasa wakati natafuta pesa nilitaka aendelee kunisubiria maana kumtoa tena Moshi ni gharama hivyo basi endapo una kazi yako kubwa au ndogo yakumpa ili aendelee kuwepo naomba tuwasiliane.

Ni fundi wa bei nafuu za Moshi na amesomea sio wakubabaisha. Naombeni mniunganishie na watu wenye kazi ili aweze kuwepo mpaka mwezi wa nane nitakapokuwa tayari kumalizia fensi yangu.

Naombeni tuwasiliane kwa njia ya whatsup +358451184905 kwa maelezo zaidi. Sipo Tanzania lakini nitamuunganisha na yoyote atakae muhitaji au mpigie direct kwa no yake 0715905225.

Yupo bunju lakini anaweza kusafiri kwa mji wa dar, bagamoyo, kibaha, kigamboni au mbali zaidi. Pia yupo tayari kulala site

Asante kwa taarifa.
 
Endapo atakosa kazi,mm nitamrudisha bure Moshi na utakapopata pesa ya ujenzi nitamrudisha tena Dar kwa gharama zangu.
Maisha ni kusaidiana.[emoji590] [emoji591] [emoji596]
 
Back
Top Bottom