Fundi reliable wa Macbook Dar

Fundi reliable wa Macbook Dar

emgitty06

Senior Member
Joined
Aug 2, 2012
Posts
141
Reaction score
26
Wadau nina macbook yangu nyeupe ambayo inasumbua baadhi ya keys zake. Nahitaji kuwa recommended kwa fundi ambaye anajua anachofanya ikija kwenye masuala ya Mac. Tafadhali ni PM namba ya mhusika
 
Inatumia osx yipi..na taja tatizo..kwa ujumla.Sema version ya macbook pia ..nikusaidie
 
Wadau nina macbook yangu nyeupe ambayo inasumbua baadhi ya keys zake. Nahitaji kuwa recommended kwa fundi ambaye anajua anachofanya ikija kwenye masuala ya Mac. Tafadhali ni PM namba ya mhusika

Hizo key zinasumbua vipi? toa maelezo ya kutosha usaidiwe mkuu.
btw, it sounds like you 'd need a keyboard replacement!
 
Back
Top Bottom