Fundi ALMINIUM


A

Asuu

Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
39
Likes
0
Points
0
A

Asuu

Member
Joined Sep 8, 2011
39 0 0
Tupo mtaa wa congo na somali kipande ndani ya duka la wachina ALUMINIUM QUALITYPROFILE.
TUNAFANYA.
OFFICE PATTION.
MADIRISHA.
MILANGO.
NA MAKABAT YA AINAZOTE.
TUWASILIANE 0652 394427.
 
miss msemakweli

miss msemakweli

Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
11
Likes
0
Points
0
miss msemakweli

miss msemakweli

Member
Joined Aug 5, 2011
11 0 0
dirisha la alminium la futi 5 unatengeneza kwa sh ngapi?
 
A

Asuu

Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
39
Likes
0
Points
0
A

Asuu

Member
Joined Sep 8, 2011
39 0 0
dirisha la alminium la futi 5 unatengeneza kwa sh ngapi?
mss msemakweli bado huja kamilisha vipimo vyako. Futi,5 kwa maanaya upana Au urefu,?. Napia unatakiwa utoe utoe vpmo kamili kwamfano dirisha, ni ft, 6+5 yaani urefuna upana. Napia bei inakua nimaelewano, kutokana, na utofauti wa vioo utakavyo penda kwani vipo aina nyingi.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Inaelekea biashara yenu mnaipiga kimachinga kwani hampo specific kwenye bei na kila mteja atakua anachajiwa bei tofauti ktk same dirisha
 
A

Asuu

Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
39
Likes
0
Points
0
A

Asuu

Member
Joined Sep 8, 2011
39 0 0
Inaelekea biashara yenu mnaipiga kimachinga kwani hampo specific kwenye bei na kila mteja atakua anachajiwa bei tofauti ktk same dirisha
ndg: shine,
labda niseme Hapana. si, kimachinga zaidi, bali nikiungwana,zaidi. Nitakua nimemtendea mteja dhambi kama nitamchaji mteja drisha la ft kwa tano na Amechagua kioo clere. Nikamchaji sawana Aliechagua kioo aina ya bronze oneway,
Hizo ni, Aina mbili tofauti za vioo. Na zina tofauti kubwa sana kibei. Kwamfano: hebu tofautisha hizi squer fut na beizake. Vipo vio kuanzia,1200,1500, 1800,2500,3500,4500, Per squer fut. Ninachofanya, kwanza, ni kumuelimisha mteja, ndio kisha afanye chaguo lake. Napia kuna wanao kuja na chaguolao moja kwamoja, tunawapokea na kufanya naokazi.kwahio swala la umachinga kwetu halipo nikazi tu na ushauri juuya chagulako. Naomba nikufanyie kaziyako,tafadhali.
 

Forum statistics

Threads 1,251,863
Members 481,917
Posts 29,788,114