Fundi akikwambia hii kitu usikubali!

Farolito

JF-Expert Member
Sep 10, 2018
6,683
2,000
Yaani gari imewasha taa ya check engine(kuonyesha kuna tatizo) nyie mnasema tuizibe kwa tape ili isionyeshe ndio mmetatua tatizi kweli?

Mungu anawaona
IMG_20210512_184819.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom