Full set ya mziki inauzwa

Full set ya mziki inauzwa

Pionaire

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Posts
1,595
Reaction score
1,135
Nauza full set ya mziki aina ya fidek wenye mid 2,bass 2 za maana,pia una booster mbili za watts 2800 na 3200,american audio mixer,nyumark machine na vifaa vyake vengine..mziki una mwaka mmoja tokea ununuliwe hivyo bado mpya na hauna tatizo kabisa,ulinunuliwa dukani na sio wa kuchongeshwa mtaani...unafaa kwa kazi za ukumbini na mapromosheni,mteja ataonyeshwa then akiridhia biashara itafanyika...bei yake ni mil.11 lakini maongezi yapo,kwa atakayeitaji awasiliane nami kwa namba "0715455630" au "0754455630"...asanteni.
 
booster ulizonazo ni za aina gani mkuu?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom