full set ya mziki inauzwa kwa bei nafuu.


Pionaire

Pionaire

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
1,119
Likes
439
Points
180
Pionaire

Pionaire

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
1,119 439 180
Habari wana jf,kama ilivyoandikwa hapo juu,mziki ni wa dukani aina ya fideek original full set sound,sio wa kuchongesha..umetumika miezi nane tu,wenye power speaker za midi 2 na bass 2 za uhakika,wenye buster 2 za watts 3200 na 2800 pia una vyombo vengine kama american audio mixer na box zake special za kufungia mashine yake,mziki huo unafaa kwenye shughuli za maukumbi na matamasha ya mitandao..unauzwa kwa 14mills kwa bei yake ukiwa mpya dukani ni 16mills,Na inaruhusiwa kuuona kabla ya biashara kufanyika...mawasiliano kwa atakayehitaji "0787 061826" na "0767 061826".
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
11
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 11 135
Kauiba kwa mangi ndo anauza
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,518
Likes
1,440
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,518 1,440 280
Samahani naomba maelezo ya kujitosheleza kama upo serious mkuu.
 
L

LUTAMBI

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
237
Likes
34
Points
45
L

LUTAMBI

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
237 34 45
Anauza subwoofer mpya.. Nadhan haizid 120,000./= kwa picha hawez weka tumsamehe tu, pengine Mangi mwenyewe yumo humu ataiona.
 

Forum statistics

Threads 1,251,869
Members 481,917
Posts 29,788,301