Wewe umeona mbali.Hakuna ufaransa ya wamatumbi itashinda kwa wamatumbi
Yaani team utadhani africa vs africa.
Kwa umatumbi huu hii ngoma draw
Wewe umeona mbali.Hakuna ufaransa ya wamatumbi itashinda kwa wamatumbi
Kwamba weupe wanasisimua? 😃Hajuhi mpira huyo.
Jana spain walikuwa na mkoko wote kikawa wapi?
Oyaa nilivyoona kipa wao tegemezi yule wa sxfan nikaona tunisia hakuna kituSema kabisa waarabu wenyewe ni Tunisia na Libya
Morocco ovarated tu mkuu, anacheza na brasil mchovu aliyejichokea simba mzee.
Egypt jana wasingejifunga tungekuwa na point 3 daah
😅😅😅, Hapo mbape akishika mpira unasikia diat anamuambia achana na huyu mkoloni alikutesea babu yako cameroon.Kwamba weupe wanasisimua? 😃
Sawa Muarabu wa kinondoni moroccochuki zenu kwa morocco mutaishia kunywa sumu tu
Mimi tangu Afcon niliona kabisa hawa hamna kituOyaa nilivyoona kipa wao tegemezi yule wa sxfan nikaona tunisia hakuna kitu
Middle wao tegemezi wa sahel nikaona hakuna shughuli.
Team imefungwa hadi na sweeden?? Bao 5
Ndio hivyoOyaa nilivyoona kipa wao tegemezi yule wa sxfan nikaona tunisia hakuna kitu
Middle wao tegemezi wa sahel nikaona hakuna shughuli.
Team imefungwa hadi na sweeden?? Bao 5
Kwa sasa domination ya mpiraMimi tangu Afcon niliona kabisa hawa hamna kitu
Hivi wafaransa hawaoni aibu team yao kikosi chote tegemezi kuwa na black???Ndio hivyo
Lakini wachezaji weupe wa maana wa ufaransa hakuna
Unawaumiza wakamariaKanuni ni hiyo hiyo: Jana siÿo leo! Hakuna kubebwa na ukubwa wa historia, tusubiri dk 90! Go Senegal go!
Kweli kabisaKwa sasa domination ya mpira
Ni morocco na misri kwa waarabu
Libya vita imewapoteza kwenye ulingo
Aibu ya nini wakati wanawafanyia kazi?Hivi wafaransa hawaoni aibu team yao kikosi chote tegemezi kuwa na black???
Hii game wewe upp wapi mkuu?Kweli kabisa
KoteHii game wewe upp wapi mkuu?
Kuna mzungu moja tu,time nzima ya wachezaji 22Hawa wafaransa utafikiria ni black.
Yaani utafikiri
Cameroon vs senegal vile
Mbona wazungu siwaonii??