FT: Kaizer Chiefs 4-0 Simba SC | Klabu Bingwa Afrika CAFCL | FNB Stadium

FT: Kaizer Chiefs 4-0 Simba SC | Klabu Bingwa Afrika CAFCL | FNB Stadium

Nimepewa hela na Dingi nikalipe bili ya maji nikatandaza mkeka kwa Simba,sasa yule mzee namwambia lugha gani anielewe?,ni Brigedia mstaafu wa jeshi na leo asubuhi alikua akiifuta futa vumbi bastola yake,,,!!
Kanunue sanda utangulie kaburini mkia wewe
 
Simba naona sasa wanajaribu kucheza fast ball na shambulizi za hapa na pale
 
Hivi huyu kocha hataki hata goli la ugenini?

Kwanini hafanyi sub ya kubadilisha mchezo?
 
Back
Top Bottom