Scars
JF-Expert Member
- Apr 8, 2017
- 53,186
- 132,293
Tumia Yaccine app nenda bein sport 6 kuna match ya GongowaziUtupe baadaye na ya Uto kule yacini tv
Tumia Yaccine app nenda bein sport 6 kuna match ya GongowaziUtupe baadaye na ya Uto kule yacini tv
Na huu ndio ukweliWanaonekana wanacheza vizuri sababu ya ubovu wa simba, ukitizama kwa makini, wana makosa mengi mnoo
OverNetegemea goli likifungwa koment zimiminike
Naona kama akitoka Onana na Chama akiingia mnaweza pata point tatu.Wanajua kuzuia, Simba wanahitaji kutuliza akili kuwafungua ili wapate goli.
Zile 5 zilikuwa za hakiKwa timu hii, zile tano tulistahili.
Galaxy hawachezi vizuri acha soundSio kweli. Huu ni uongo. Galaxy wanacheza vizuri na wanazuia vizuri na wana kipa mzuri.
Tutawapiga Wydad home and awayHawa jamaa wakija kipindi Cha pili watabadilika na tutakosa hata hiyo sare licha ya ushindi ambao upo wazi.
Na Simba akipoteza hapa ndio bye bye hiyo tena Hana anapoenda.
Na wydad si kafungwa na huyu juzi? Nao ni wabovu?Wanaonekana wanacheza vizuri sababu ya ubovu wa simba, ukitizama kwa makini, wana makosa mengi mnoo
Wanacheza vizuri acha sound.Galaxy hawachezi vizuri acha sound
Hawa ndio mchezo wao kama hawawezi kumbe wanawezaNa wydad si kafungwa na huyu juzi? Nao ni wabovu?
Kuotewa kupo....Na wydad si kafungwa na huyu juzi? Nao ni wabovu?
Jamaa ikipita ft hajapata njano ,anaona Kama vile hajacheza siku hiyoKanoute kafunga ndoa na kadi ya njano[emoji16][emoji16][emoji16]
Sent from my SM-A042F using JamiiForums mobile app
Kwa hiyo leo ndio Lomalisa atakuwa na kazi ya kumzuia Percy Tau?Kama naangalia rugby [emoji464]