Friends of Hon. Membe wawajibu Rai...

Friends of Hon. Membe wawajibu Rai...

Barongo E

Member
Joined
Apr 10, 2014
Posts
26
Reaction score
7
Kumekuwa na taarifa inayozagaa katika mitandao y kijamii hususani Jamii Forums na Tanuru La Fikra juu ya tuhuma kwamba Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa amekuwa akizunguka nchi za Saudi Arabia kuomba misaada ya pesa na magari kwa ajili ya kujiandaa na mbio za kusaka urais ifikapo 2015.

Msingi wa tuhuma hizi ni habari iliyoandikwa na gazeti la Rai mali ya New Habari Cooperation ambayo ni kampuni ya ubia kati ya aliyekuwa Waziri Mkuu wa awamu ya nne aliyejiuzulu kwa kashfa ya wizi katika sakata la kampuni ya uzalishaji umeme ya Richmond, Mh. Edward Ngoyai Lowassa na aliyekuwa Mbunge wa Igunga na Mweka Hazina wa Ccm ndugu Rostam Abdulrasool Aziz ambaye alijiuzulu kwasababu ya shinikizo la chama tawala kutokana na kashfa za ufisadi zilizokuwa na zinazoendelea kumtafuna hadi sasa ndani na nje ya nchi.

Kwa masikitiko makubwa tumeamua kujibu propaganda hizi kwasababu hazina ukweli wowote ndio maana tumediriki hata kuziita ni propaganda. Sote tunafahamu kuwa Mh. Bernard Kamillius Membe ambaye pia ni Mbunge wa jimbo la Mtama mkoani Lindi amekuwa ni kiongozi pekee ndani ya Ccm ambaye hadi sasa anaonekana kuw tishio kwa wasaka urais ambao kwa asilimia mia moja mmoja wao ndio mbia katika umiliki wa gazeti la Rai, kwa nguvu na kauli moja tunaomba jamii itambue kuwa hizi sio habari za ukweli bali ni hatua ya mafisadi kumchafua ili aonekane hafai katika jamii ya Tanzania.

Tuhuma hizi zimejaa lugha ya picha isiyo na ushahidi wa kuridhisha,lugha hii ya picha tunayoimaanisha hapa ni ile ambayo imeegemea katika ushahidi wa kusikia ambao hata mahakamani haukubaliki. Tuna mashaka na waandishi wa kampuni hii ya New Habari Cooperation, maana sio mara yao ya kwanza kuandika habari isiyo na ushahidi na hatimaye wanaishia kufikishwa mahakamani na kulipa fidia ya mamilioni ya pesa. Kama mtakumbuka hata mwaka 2011 gazeti la Mtanzania ambalo pia ni mali yao liliwahi kumchafua Mkurugenzi Mkuu wa Bodi ya Bahati Nasibu Tanzania na Diwani wa Kata ya Hananasif manispaa ya Kinondoni kuwa amefisadi 500m ya ujenzi wa shule ya Hananasif ila mwisho wa siku ile habari haikuwa ya kweli na mhusika akaamua kuwafungulia mashitaka mahakama kuu na sasa wanahaha kumaliza sakata hili nje ya mahakama.

Pia, jamii ikae ikifahamu kuwa Mh.Membe hajawahi na hatowahi kuomba msaada wa aina yoyote ile nje ya nchi ili kusaidia kampeni zake za kusaka urais kwasababu hakuna mahali amewahi kutamka kuwa anataka urais na ndio maana bado anasisitiza kuwa hajaoteshwa. Hao wanaotamka kuwa anazunguka kusaka hela na magari ya kampeni watueleze ni lini na wapi na muda gani wana ushahidi wa Mh. Membe akiwatamkia kuwa anasaka urais wa nchi hii. Siasa za maji taka hizi ambazo hazina tena nguvu.

Gazeti la Rai na mtoa habari katika Jamii Forums wanasema kuwa Mh. Membe amepewa onyo na Kamati ya Maadili kuwa asishiriki uchaguzi wa aina yoyote ndani ya Ccm kwa miezi 12 ila hawataji kama kweli Kamati ya Maadili iliwapa barua za onyo na hawataji waliotajwa kuhusika na rushwa katika kampeni ambazo sio stahili kwa muda huu.Ukweli upo hivi; Kamati ya Maadili haijatoa barua kumtia Mh. Membe hatiani ndio maana hajakata rufaa mahali na kukaa kwake kimya ni kuheshimu maamuzi ya CCM kwani kwa Mcha Mungu kama yeye anaamini kuwa ipo siku ukweli utajulikana. Ila pia ukweli ambao haujawekwa hadharani na sasa sisi tumeona tuuweke hadharani ni kwamba waliokutwa na hatia katika Kamati ya Maadili ni watu wanne tu nao ni Mh. Edward Ngoyai Lowassa, Mh.William Mganga Ngeleja, Mh. January Yusuph Makamba na Mh.Stephen Masatu Wassira. Hawa wamepatikana na hatia kwa kugawa pesa taslimu na simu za mikononi kwa baadhi ya wajumbe na wanachama wa Ccm.

Wito wetu kwa New Habari Cooperation ni kwamba wasitake kutajirisha watu kihalali kwa kutoa habari za kuchafua watu zisizo na ushahidi mbele ya macho ya sheria kwasababu madhara yake ni makubwa sana katika safari yao ya kibiashara na hata kisiasa pia kwa huyo wanayemtumikia kwasababu hawamsaidii bali wanazidi kumharibia.Waache kujadili watu na sasa wajadili issues.Jamii ya Tanzania haiko tayari kusikiliza uzushi, inahitaji kusikia masuala yahusuyo maslahi
 
Nyie friends of Membe pamoja na porojo zenu zote mkae mkijua kuwa Joka la Mdimu urais wa nchi hii atausikia bombani Tu. Nchi hii imeteseka vya kutosha chini ya dhaifu JK, kuleta kiongozi dhaifu zaidi ni laana kubwa ambayo watanzania hatuko tayari kuibeba. Iwe kweli au si kweli katika hizo tuhuma mtajuana wenyewe, lakini watanzania hatuko radhi kiongozi mwenye IQ ndogo kama Membe kuongoza hatima ya maisha na maendeleo yetu.
 
1. Tunahitaji Rais mzalendo kwa kipindi kijacho. Tunahitaji Rais mwenye maamuzi magumu ila mzalendo.

2. Hatutaki Rais atakayefanya maamuzi magumu ila ya kifasadi, huyu haifai Tanzania.

3. Hatutaki Rais dhaifu ila fisadi, huyu hatufai pia.

4. Rais awe mzalendo na atakayeweza kuifikisha Tanzania next level.
 
msipoteze muda pelekeni huko upuuzi wenu ,eti membe kuwa rais
Kumekuwa na taarifa inayozagaa katika mitandao y kijamii hususani Jamii Forums na Tanuru La Fikra juu ya tuhuma kwamba Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa amekuwa akizunguka nchi za Saudi Arabia kuomba misaada ya pesa na magari kwa ajili ya kujiandaa na mbio za kusaka urais ifikapo 2015.

Msingi wa tuhuma hizi ni habari iliyoandikwa na gazeti la Rai mali ya New Habari Cooperation ambayo ni kampuni ya ubia kati ya aliyekuwa Waziri Mkuu wa awamu ya nne aliyejiuzulu kwa kashfa ya wizi katika sakata la kampuni ya uzalishaji umeme ya Richmond, Mh. Edward Ngoyai Lowassa na aliyekuwa Mbunge wa Igunga na Mweka Hazina wa Ccm ndugu Rostam Abdulrasool Aziz ambaye alijiuzulu kwasababu ya shinikizo la chama tawala kutokana na kashfa za ufisadi zilizokuwa na zinazoendelea kumtafuna hadi sasa ndani na nje ya nchi.

Kwa masikitiko makubwa tumeamua kujibu propaganda hizi kwasababu hazina ukweli wowote ndio maana tumediriki hata kuziita ni propaganda. Sote tunafahamu kuwa Mh. Bernard Kamillius Membe ambaye pia ni Mbunge wa jimbo la Mtama mkoani Lindi amekuwa ni kiongozi pekee ndani ya Ccm ambaye hadi sasa anaonekana kuw tishio kwa wasaka urais ambao kwa asilimia mia moja mmoja wao ndio mbia katika umiliki wa gazeti la Rai, kwa nguvu na kauli moja tunaomba jamii itambue kuwa hizi sio habari za ukweli bali ni hatua ya mafisadi kumchafua ili aonekane hafai katika jamii ya Tanzania.

Tuhuma hizi zimejaa lugha ya picha isiyo na ushahidi wa kuridhisha,lugha hii ya picha tunayoimaanisha hapa ni ile ambayo imeegemea katika ushahidi wa kusikia ambao hata mahakamani haukubaliki. Tuna mashaka na waandishi wa kampuni hii ya New Habari Cooperation, maana sio mara yao ya kwanza kuandika habari isiyo na ushahidi na hatimaye wanaishia kufikishwa mahakamani na kulipa fidia ya mamilioni ya pesa. Kama mtakumbuka hata mwaka 2011 gazeti la Mtanzania ambalo pia ni mali yao liliwahi kumchafua Mkurugenzi Mkuu wa Bodi ya Bahati Nasibu Tanzania na Diwani wa Kata ya Hananasif manispaa ya Kinondoni kuwa amefisadi 500m ya ujenzi wa shule ya Hananasif ila mwisho wa siku ile habari haikuwa ya kweli na mhusika akaamua kuwafungulia mashitaka mahakama kuu na sasa wanahaha kumaliza sakata hili nje ya mahakama.

Pia, jamii ikae ikifahamu kuwa Mh.Membe hajawahi na hatowahi kuomba msaada wa aina yoyote ile nje ya nchi ili kusaidia kampeni zake za kusaka urais kwasababu hakuna mahali amewahi kutamka kuwa anataka urais na ndio maana bado anasisitiza kuwa hajaoteshwa. Hao wanaotamka kuwa anazunguka kusaka hela na magari ya kampeni watueleze ni lini na wapi na muda gani wana ushahidi wa Mh. Membe akiwatamkia kuwa anasaka urais wa nchi hii. Siasa za maji taka hizi ambazo hazina tena nguvu.

Gazeti la Rai na mtoa habari katika Jamii Forums wanasema kuwa Mh. Membe amepewa onyo na Kamati ya Maadili kuwa asishiriki uchaguzi wa aina yoyote ndani ya Ccm kwa miezi 12 ila hawataji kama kweli Kamati ya Maadili iliwapa barua za onyo na hawataji waliotajwa kuhusika na rushwa katika kampeni ambazo sio stahili kwa muda huu.Ukweli upo hivi; Kamati ya Maadili haijatoa barua kumtia Mh. Membe hatiani ndio maana hajakata rufaa mahali na kukaa kwake kimya ni kuheshimu maamuzi ya CCM kwani kwa Mcha Mungu kama yeye anaamini kuwa ipo siku ukweli utajulikana. Ila pia ukweli ambao haujawekwa hadharani na sasa sisi tumeona tuuweke hadharani ni kwamba waliokutwa na hatia katika Kamati ya Maadili ni watu wanne tu nao ni Mh. Edward Ngoyai Lowassa, Mh.William Mganga Ngeleja, Mh. January Yusuph Makamba na Mh.Stephen Masatu Wassira. Hawa wamepatikana na hatia kwa kugawa pesa taslimu na simu za mikononi kwa baadhi ya wajumbe na wanachama wa Ccm.

Wito wetu kwa New Habari Cooperation ni kwamba wasitake kutajirisha watu kihalali kwa kutoa habari za kuchafua watu zisizo na ushahidi mbele ya macho ya sheria kwasababu madhara yake ni makubwa sana katika safari yao ya kibiashara na hata kisiasa pia kwa huyo wanayemtumikia kwasababu hawamsaidii bali wanazidi kumharibia.Waache kujadili watu na sasa wajadili issues.Jamii ya Tanzania haiko tayari kusikiliza uzushi, inahitaji kusikia masuala yahusuyo maslahi
 
Kumekuwa na taarifa inayozagaa katika mitandao y kijamii hususani Jamii Forums na Tanuru La Fikra juu ya tuhuma kwamba Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa amekuwa akizunguka nchi za Saudi Arabia kuomba misaada ya pesa na magari kwa ajili ya kujiandaa na mbio za kusaka urais ifikapo 2015.

Msingi wa tuhuma hizi ni habari iliyoandikwa na gazeti la Rai mali ya New Habari Cooperation ambayo ni kampuni ya ubia kati ya aliyekuwa Waziri Mkuu wa awamu ya nne aliyejiuzulu kwa kashfa ya wizi katika sakata la kampuni ya uzalishaji umeme ya Richmond, Mh. Edward Ngoyai Lowassa na aliyekuwa Mbunge wa Igunga na Mweka Hazina wa Ccm ndugu Rostam Abdulrasool Aziz ambaye alijiuzulu kwasababu ya shinikizo la chama tawala kutokana na kashfa za ufisadi zilizokuwa na zinazoendelea kumtafuna hadi sasa ndani na nje ya nchi.

Kwa masikitiko makubwa tumeamua kujibu propaganda hizi kwasababu hazina ukweli wowote ndio maana tumediriki hata kuziita ni propaganda. Sote tunafahamu kuwa Mh. Bernard Kamillius Membe ambaye pia ni Mbunge wa jimbo la Mtama mkoani Lindi amekuwa ni kiongozi pekee ndani ya Ccm ambaye hadi sasa anaonekana kuw tishio kwa wasaka urais ambao kwa asilimia mia moja mmoja wao ndio mbia katika umiliki wa gazeti la Rai, kwa nguvu na kauli moja tunaomba jamii itambue kuwa hizi sio habari za ukweli bali ni hatua ya mafisadi kumchafua ili aonekane hafai katika jamii ya Tanzania.

Tuhuma hizi zimejaa lugha ya picha isiyo na ushahidi wa kuridhisha,lugha hii ya picha tunayoimaanisha hapa ni ile ambayo imeegemea katika ushahidi wa kusikia ambao hata mahakamani haukubaliki. Tuna mashaka na waandishi wa kampuni hii ya New Habari Cooperation, maana sio mara yao ya kwanza kuandika habari isiyo na ushahidi na hatimaye wanaishia kufikishwa mahakamani na kulipa fidia ya mamilioni ya pesa. Kama mtakumbuka hata mwaka 2011 gazeti la Mtanzania ambalo pia ni mali yao liliwahi kumchafua Mkurugenzi Mkuu wa Bodi ya Bahati Nasibu Tanzania na Diwani wa Kata ya Hananasif manispaa ya Kinondoni kuwa amefisadi 500m ya ujenzi wa shule ya Hananasif ila mwisho wa siku ile habari haikuwa ya kweli na mhusika akaamua kuwafungulia mashitaka mahakama kuu na sasa wanahaha kumaliza sakata hili nje ya mahakama.

Pia, jamii ikae ikifahamu kuwa Mh.Membe hajawahi na hatowahi kuomba msaada wa aina yoyote ile nje ya nchi ili kusaidia kampeni zake za kusaka urais kwasababu hakuna mahali amewahi kutamka kuwa anataka urais na ndio maana bado anasisitiza kuwa hajaoteshwa. Hao wanaotamka kuwa anazunguka kusaka hela na magari ya kampeni watueleze ni lini na wapi na muda gani wana ushahidi wa Mh. Membe akiwatamkia kuwa anasaka urais wa nchi hii. Siasa za maji taka hizi ambazo hazina tena nguvu.

Gazeti la Rai na mtoa habari katika Jamii Forums wanasema kuwa Mh. Membe amepewa onyo na Kamati ya Maadili kuwa asishiriki uchaguzi wa aina yoyote ndani ya Ccm kwa miezi 12 ila hawataji kama kweli Kamati ya Maadili iliwapa barua za onyo na hawataji waliotajwa kuhusika na rushwa katika kampeni ambazo sio stahili kwa muda huu.Ukweli upo hivi; Kamati ya Maadili haijatoa barua kumtia Mh. Membe hatiani ndio maana hajakata rufaa mahali na kukaa kwake kimya ni kuheshimu maamuzi ya CCM kwani kwa Mcha Mungu kama yeye anaamini kuwa ipo siku ukweli utajulikana. Ila pia ukweli ambao haujawekwa hadharani na sasa sisi tumeona tuuweke hadharani ni kwamba waliokutwa na hatia katika Kamati ya Maadili ni watu wanne tu nao ni Mh. Edward Ngoyai Lowassa, Mh.William Mganga Ngeleja, Mh. January Yusuph Makamba na Mh.Stephen Masatu Wassira. Hawa wamepatikana na hatia kwa kugawa pesa taslimu na simu za mikononi kwa baadhi ya wajumbe na wanachama wa Ccm.

Wito wetu kwa New Habari Cooperation ni kwamba wasitake kutajirisha watu kihalali kwa kutoa habari za kuchafua watu zisizo na ushahidi mbele ya macho ya sheria kwasababu madhara yake ni makubwa sana katika safari yao ya kibiashara na hata kisiasa pia kwa huyo wanayemtumikia kwasababu hawamsaidii bali wanazidi kumharibia.Waache kujadili watu na sasa wajadili issues.Jamii ya Tanzania haiko tayari kusikiliza uzushi, inahitaji kusikia masuala yahusuyo maslahi

Mbona Rais ajae wa JMT anajulikana. RAIS AJAE NI Mhe EDWARD NGOYAI LOWASSA.

Anaeamini eti Membe anaweza kuwa tishio katika kinyang'anyiro cha kugombea Urais CCM mwakani dhidi ya Comrade LOWASSA huyo ni TAHIRA.

JK mwenyewe hana uwezo wa kumzuia Lowassa, iweje leo mtoto mchanga kwenye siasa (Membe) ambae hata kusimama hajaanza kuweza kumkimbiza Usain Bolt (Lowassa) na kumkamata!,

Narudia Tena HUU NI UTAHIRA!
 
Nyie wote wachumia tumbo tumbo,

Hakuna aliyemsafi ndani ya ccm kuanzia jk hadi mjumbe wa nyumba kumi wote wezi tu.

Membe JIZI, Lowasa JIZI, na wengine wote,

Bilion 200 zilizoibwa bot zimenufaisha chama cha mapinduzi chote mpaka vibaraka wote wajiitao marafiki wa Membe na Lowasa,

Kwa taarifa yenu nikuwa 2015 hamuioni pepo
 
Nyie wote wachumia tumbo tumbo,

Hakuna aliyemsafi ndani ya ccm kuanzia jk hadi mjumbe wa nyumba kumi wote wezi tu.

Membe JIZI, Lowasa JIZI, na wengine wote,

Bilion 200 zilizoibwa bot zimenufaisha chama cha mapinduzi chote mpaka vibaraka wote wajiitao marafiki wa Membe na Lowasa,

Kwa taarifa yenu nikuwa 2015 hamuioni pepo

Tulia wewe, Afu njoo unipigie rangi nyumba yangu we Unayejiita Nyerere, mana naskia we ni fundi mzuri sana!
 
Huyu membe ni dhaifu zaid ya boss wake.
Tena mnafk tuuuuu.
Km kweli membe yupo kwenye mbio za urais huku watu weledi hata hawatajwi ni hatar sana,hatuitendei haki nch yetu na kizaz cha baadaye
 
Atoke kaka aingie dogo..........nchi hiii ina Maajabu sana ..........
 
New habari tunawajua. Ndo hawa walimchafua Dkt. Salim Salim, na mpaka leo, pamoja na kupewa U-DC na Ukurugenzi Ikulu, hawajaomba radhi. Ila laana inawaandama. Safari hii walie tu. Hata hivyo huyo Membe ni nani? Kama inamwuma ajitokeze ajibu mwenyewe! Bangladesh!
 
Atoke kaka aingie dogo..........nchi hiii ina Maajabu sana ..........

Walah tena zile hela za miskiti alizochukua akaenda kuingiza hisa kwa SSB mwenyenzi Mungu atamlipiza tu!!Kama anachua hela mwenyenzi Mungu za kwetu ataziacha!!
 
Kuna watu bado hawajapata mgao wa weekend,sasa bila kuweka password MEMBE, Uwezi draw kwa ATM sintashangaa mstari ukiendelea kuongezeka,wenzenu wanaongozwa na uoga na kukoseshwa usingizi na huyu MEMBE,hila tupeane michongo yakupost kwa malipo,natanguliza shukrani zangu za dhati
 
Hivi Membe unaota urais? Kweli hatuna uongozi TANZANIA.
 
Back
Top Bottom