Freeman Mbowe apingwa na mpinzani wake!


Sir John

Sir John

Senior Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
177
Likes
0
Points
0
Sir John

Sir John

Senior Member
Joined Aug 19, 2010
177 0 0
Bwana Fuya Kimbita wa CCM amesema hakubaliani na matokeo ya kumpa Mbowe ushindi.
Yeye na chama chake wanajadili namna ya kupinga mahakamani!
Source:
:: IPPMEDIA
 
Mess

Mess

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2009
Messages
667
Likes
5
Points
35
Mess

Mess

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2009
667 5 35
CCM wanaogopa mwiba huo Bungeni na kazi wanayo, hana adabu kwanza mbowe anaweza kuchakachukua kwani yeye chama tawala? ana hata access na hizo box za kura?
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Wanataka balance na kesi za CHADEMA ionekane CCM nao wameonewa sasa sijui wameonewa na NANI?
 
Sir John

Sir John

Senior Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
177
Likes
0
Points
0
Sir John

Sir John

Senior Member
Joined Aug 19, 2010
177 0 0
CCM wanaogopa mwiba huo Bungeni na kazi wanayo, hana adabu kwanza mbowe anaweza kuchakachukua kwani yeye chama tawala? ana hata access na hizo box za kura?
Well said mkuu..
 
Sir John

Sir John

Senior Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
177
Likes
0
Points
0
Sir John

Sir John

Senior Member
Joined Aug 19, 2010
177 0 0
Wanataka balance na kesi za CHADEMA ionekane CCM nao wameonewa sasa sijui wameonewa na NANI?
Huyu Kimbita Kwanza bungeni for 5yrs hakuongea cha maaana kuhusu jimbo la hai!yeye ilikua ni club 84 dodoma.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Waliotangaza si ni ccm-B, yaani nNEC?
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
bwana fuya kimbita wa ccm amesema hakubaliani na matokeo ya kumpa mbowe ushindi.
Yeye na chama chake wanajadili namna ya kupinga mahakamani!
Source:
:: Ippmedia
ala kumbe wanaokataa matokeo sio dr slaa peke yake
 
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,752
Likes
136
Points
160
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,752 136 160
fuya kimbita anajaribu kujimaliza mwenyewe, alisababisha mkurugenzi wa hai bwana mtega akfukuzwa kazi, eti alikataa kutoa 100m za halmashauri badala ya kujenga barabara zimsaidie yeye kuingia bungeni. sasa amekalia majungu. kwa taarifa yake angeikaa kimyaa. arudi kwenye kampuni yake ya ukandarasi ya GFG INVESTNMENT, AMBAYO WA-DED WAMESHAPIGIANA SIMU NCHI ZIMA ASIPEWE KAZI MAHALI POPOTE NCHINI KWA KUMGHARIMU MWENZAO
 

Forum statistics

Threads 1,238,733
Members 476,123
Posts 29,328,331