Habari wanajukwaa.
napenda kuwajulisha kuwa sasa unaweza pokea fax zako zote kwa kupitia simu yako ya mkononi kwa kupitia huduma yetu ya fax2Email inayotolewa bure kabisa. unachotakiwa kukifanya ni kunitumia email address yako nami nitakuunganisha na kukupatia namba yako ya fax ambayo utakuwa unatumia
Kwa wale wenye mahitaji ya kampuni au binafsi wote mnaweza kuunganishwa na huduma hii na kila mtu kupata nambari yake ya Fax ili kupata taarifa zenu kwa wakati na kuongeza ufanisi wa kazi zenu. Huduma hii bora inatolewa na TTCL wakishirikiana na I.V Telecoms ya Afrika Kusini.
Kwa maelezo zaidi niPM au tuma email kwenda sshalua16@gmail.com
Karibuni sana
napenda kuwajulisha kuwa sasa unaweza pokea fax zako zote kwa kupitia simu yako ya mkononi kwa kupitia huduma yetu ya fax2Email inayotolewa bure kabisa. unachotakiwa kukifanya ni kunitumia email address yako nami nitakuunganisha na kukupatia namba yako ya fax ambayo utakuwa unatumia
Kwa wale wenye mahitaji ya kampuni au binafsi wote mnaweza kuunganishwa na huduma hii na kila mtu kupata nambari yake ya Fax ili kupata taarifa zenu kwa wakati na kuongeza ufanisi wa kazi zenu. Huduma hii bora inatolewa na TTCL wakishirikiana na I.V Telecoms ya Afrika Kusini.
Kwa maelezo zaidi niPM au tuma email kwenda sshalua16@gmail.com
Karibuni sana