Free books for students and travelers in PDF format


MashaJF

MashaJF

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
248
Likes
14
Points
35
MashaJF

MashaJF

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
248 14 35
Hi Guys,

Nimetafuta sehemu ya education in general sijaona, naona kuna technology and science only. Nataka kushare nanyi vitabu hivi kwa kada zote, science, technology. management etc.

Download free books at BookBooN.com

Nafikiri na kwa watanzania tukianzisha kitu kamahiki kitasaidia sana, tuwatumie maprofessor wetu kuandika vitabu visiuzwe viwe bure kama hivi na tutawafadhili kwa donations. Just thinking!!!
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
hi guys,

nimetafuta sehemu ya education in general sijaona, naona kuna technology and science only. Nataka kushare nanyi vitabu hivi kwa kada zote, science, technology. Management etc.

download free books at bookboon.com

nafikiri na kwa watanzania tukianzisha kitu kamahiki kitasaidia sana, tuwatumie maprofessor wetu kuandika vitabu visiuzwe viwe bure kama hivi na tutawadhili kwa donations. Just thinking!!!
thx mkuu nitajaribu kudowload.
 
Kottler Masoko

Kottler Masoko

Senior Member
Joined
May 28, 2010
Messages
187
Likes
7
Points
35
Kottler Masoko

Kottler Masoko

Senior Member
Joined May 28, 2010
187 7 35
Many Thanks,
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,029
Likes
17,959
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,029 17,959 280
Mwanangu hili bonge la resource, bonge la resource, liko legal, lina vitu quality halafu halina bs.

Babu kubwa!
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Cooool Knowledge is Power...... Information at Your Fingertips
 
E

emrema

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
269
Likes
2
Points
0
E

emrema

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
269 2 0
This is what most of people in developing countires miss 'SPIRIT OF SHARING KNOWLEDGE' especially books. Thanx very much U deserve 20 USD M ready to provide if u give ua go ahead.
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,380
Likes
2,859
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,380 2,859 280
Asante sana...ubarikiwe!
 
B

benzoo

Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
24
Likes
0
Points
0
B

benzoo

Member
Joined Sep 8, 2010
24 0 0
hi guys,

nimetafuta sehemu ya education in general sijaona, naona kuna technology and science only. Nataka kushare nanyi vitabu hivi kwa kada zote, science, technology. Management etc.

download free books at bookboon.com

nafikiri na kwa watanzania tukianzisha kitu kamahiki kitasaidia sana, tuwatumie maprofessor wetu kuandika vitabu visiuzwe viwe bure kama hivi na tutawafadhili kwa donations. Just thinking!!!
ubarikiwe!
 
kaburunye

kaburunye

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
675
Likes
8
Points
0
kaburunye

kaburunye

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
675 8 0
Aiseeee. Kuna nondo za kueleweka. Asante sana mkuu. Mungu akubariki sana,
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Hi Guys,

Nimetafuta sehemu ya education in general sijaona, naona kuna technology and science only. Nataka kushare nanyi vitabu hivi kwa kada zote, science, technology. management etc.

Download free books at BookBooN.com

Nafikiri na kwa watanzania tukianzisha kitu kamahiki kitasaidia sana, tuwatumie maprofessor wetu kuandika vitabu visiuzwe viwe bure kama hivi na tutawafadhili kwa donations. Just thinking!!!
mkuu ubalikiwe saaaan
 

Forum statistics

Threads 1,238,686
Members 476,113
Posts 29,326,537