Mpaka dhakar imedinda hapa
😁😁😁Hyo picha aliyovaa gauni kageuka nyuma.ni lawama tupu
Duhh 🤣🤣anajishindiaga masaki kwa wazungu, enzi zile nakumbuka toto la marehemu kingunge lilinifuata ofsini likaniambia huyu alifukuzwa st mathew...alikuwa ananiletea shobo nimpasue pale tusiime nikamfukuza akahamia kwa mwanangu mwingine...daaah wenzie walikuwa wanalalamika akienda kuoga taulo analikaza ili tako limtoke....aiseee
Huyu dogo. Nimefika mpaka geto kwake. Baadae nika-request tukaenda Pizza hut. Sema Nyomi ya pale sikuongozana naeWeeee! Tengua hiyo kauli. Huyu ni mtoto wa kiume, au mwenye uumr tu. Si yo mwanaume.