Formwork za Kukodisha

Formwork za Kukodisha

miketee

Member
Joined
Feb 17, 2020
Posts
38
Reaction score
23
Tunakodisha formwork za mbao kwa ajili ya nguzo, slabs, jamvi za msingi na majukwaa kwa ajili ya mafundi wakiwa kwenye kazi yao.

kodisha kwetu kwa bei rahisi na huduma ya kukufungia ipo. Wasiliana nasi kwa email qtholdingsltd@outlook.com simu 0785022177.
IMG-20200225-WA0012.jpeg
IMG_20200225_102139_672.jpeg
IMG_20200224_143323_436.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
  • Thanks
Reactions: Cyb
Back
Top Bottom