USTADH ARABI SAIDI
Senior Member
- May 2, 2014
- 147
- 88
Je, una ofisi, duka au nyumba inayokugharimu bili kubwa ya umeme?
Karibu tukufungie Backup System au Solar System ambayo itakusaidia kukabiliana na changamoto za kukatika kwa umeme na kupunguza gharama za bili za umeme.
Deye Lithium Battery 51.2V 100Ah inapatikana.
📍 Mahali: Kariakoo, Dar es Salaam
Huduma ya Delivery
Tunafanya usafirishaji (delivery) popote nchini.
Mawasiliano
📞 Simu: 0685 779 911
-----------
Ikiwa unahitaji vifaa vya solar, karibu dukani kwetu Kariakoo, Mtaa wa Mafia na Sikukuu.
Kwa changamoto mbalimbali zinazohusiana na umeme wa solar, usisite kuwasiliana nasi kwa ushauri na huduma.
📞 Simu: 0685 779 911
📱 WhatsApp: 0756 403 470 (Kwa ajili ya picha na video za vifaa vyako tu.)
Karibu tukufungie Backup System au Solar System ambayo itakusaidia kukabiliana na changamoto za kukatika kwa umeme na kupunguza gharama za bili za umeme.
Deye Lithium Battery 51.2V 100Ah inapatikana.
📍 Mahali: Kariakoo, Dar es Salaam
Huduma ya Delivery
Tunafanya usafirishaji (delivery) popote nchini.
Mawasiliano
📞 Simu: 0685 779 911
-----------
Ikiwa unahitaji vifaa vya solar, karibu dukani kwetu Kariakoo, Mtaa wa Mafia na Sikukuu.
Kwa changamoto mbalimbali zinazohusiana na umeme wa solar, usisite kuwasiliana nasi kwa ushauri na huduma.
📞 Simu: 0685 779 911
📱 WhatsApp: 0756 403 470 (Kwa ajili ya picha na video za vifaa vyako tu.)