Tetesi: Form 6 kufanya mtihani Februari kuanzia 2019?

  • Thread starter Abuu abdurahman
  • Start date
Abuu abdurahman

Abuu abdurahman

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2017
Messages
247
Points
250
Abuu abdurahman

Abuu abdurahman

JF-Expert Member
Joined May 9, 2017
247 250
Habari zenu wanajukwaa

Kunahabari zimeenea hivi karibuni kuwa kuanzia 2019 form 6 watafanya mitihani yao mwezi wa pili(February) badala ya kufanya mwezi wa 5(May) kama wanavyofanya sasa...
Naomba tujuzane kuhusu ukweli wa tetesi hiyo!!
Natanguliza shukurani ..
Karibuni kuchangia mada
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
16,849
Points
2,000
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
16,849 2,000
Kwani huwa wanafanya may?

Tangu lini?
Niko nyuma ya wakati
 
Sema Sasa

Sema Sasa

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
654
Points
1,000
Sema Sasa

Sema Sasa

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
654 1,000
Mimi nilifanya mtihani February 2008, lini walipeleka may?
 
IHOLOMELA

IHOLOMELA

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,782
Points
2,000
IHOLOMELA

IHOLOMELA

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,782 2,000
Habari zenu wanajukwaa

Kunahabari zimeenea hivi karibuni kuwa kianzia 2019 form 6 watafanya mitihani yao mwezi wa pili(February) badala ya kufanya mwezi wa 5(May) kama ilivyozoweleka....
Naomba tujuzane kuhusu ukweli wa tetesi hiyo!!
Natanguliza shukurani ..
Karibuni kuchangia mada
Sio kawaida kufanya mitihani mwezi May, ilibadilishwa tu miaka ya juzijuzi, sie tuliikuta hio februari na ilikuepo miaka mingi nyuma
 
Abuu abdurahman

Abuu abdurahman

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2017
Messages
247
Points
250
Abuu abdurahman

Abuu abdurahman

JF-Expert Member
Joined May 9, 2017
247 250
Sio kawaida kufanya mitihani mwezi May, ilibadilishwa tu miaka ya juzijuzi, sie tuliikuta hio februari na ilikuepo miaka mingi nyuma
Basi waliibadilisha baadae, na mpaka form6 wa mwaka huu mtihani ni mwezi wa 5
 
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
5,449
Points
2,000
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
5,449 2,000
MBONA TANGU KITAMBN TUNAFANYA FEBRUARY, SEMA WANARUDISHA NA HLI NDILO WANALOWEZA VIONGOZ WETU KTK ELIMU
1. kubadilisha tarehe
2. Kujustify madaraja kisiasa
 
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Messages
841
Points
1,000
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2017
841 1,000
mliofika form six mumjibu huyo bwana
 
Kijana matata

Kijana matata

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2017
Messages
504
Points
250
Kijana matata

Kijana matata

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2017
504 250
SHULE YA SEKONDARI MAURICE inawatangazia wazazi na walezi wote kwamba tunapokea wanafunzi kidato cha kwanza mwaka 2019, nafasi za kuamia kidato cha kwanza na cha pili pia tuna kituo cha mitihani kwa watahiniwa wa kujitegemea na Q.T. Vile vile pia tunapokea wanafunzi wa kidato cha tano kwa michepuo ya ECA, HGE, HGK, HKL na HGL. ADA ni nafuu sana. Shule ni ya kutwa na bweni kwa wavulana na wasichana. Shule ipo Dar es salaam wilaya ya temeke, eneo LA mbande kisewe. Simu 0785907371. Wote munakaribishwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,316,437
Members 505,597
Posts 31,890,395
Top