Forgive Them But Dont Forget Their Names

UMASIKINI BWANA

JF-Expert Member
Oct 17, 2013
936
1,000
Vp Bro Mbona Hujarudi Ofisini Tangu Useme Unakwenda Kuchukua Cheti Origional? Kodi Ya Nyumba Hutumi Mama Mwenye Nyumba Ananisumbua Mimi
 

UMASIKINI BWANA

JF-Expert Member
Oct 17, 2013
936
1,000
Hajambo Lakini Kalalamika Eti Tangu Utoke Milembe Hukurudi Tena Kuchukua Vidonge Mimi Na Madaktari Wenzangu Tumepanga Ukianza Kuumwa Tena Ukaletwa Hatutakupokea Kwakuwa Umetudharau
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom