Kama vyote vinahusika kumbe inahitajika umakini uanzie kwa web designer, ahakikishe kunasecurity ya kutosha katika website aliyotengeneza, kama katumia CMS mf wordpress,joomla,drupal etc inabidi iwe ni latest version na pia watu wengi hua wanasahau kubadilisha admin password, unakuta wakati wa development aliweka simple password ili aweze kua anaikumbuka sasaanapokua amemaliza anasahau kuweka strong password, na inabidi unapotumia plugins(components) inabidi kusoma review zake kwanza kabla yakuinstall, na kuhakikisha una update your site pale ambapo kuna kua na reliese ya new updates za plugin au cms kwa ujumla.
Tukija kwenye suala la hosting inabidi kuchagua best hosting company, na tusipende kuchagua hosting za bei rahisi, siku zote bure ni aghali.. kingine cha msingi ni kuhakikisha unafanya regular backups kama alivyosugest Chief Mkwawa.. Mwingine mwenye ushauri wa nini kifanyike anaweza kushare na sisi