for PCM,PCB,CBG takers...

Dr.viruz

Senior Member
May 28, 2013
123
195
wakuu naomba majbu ya mambo haya, 1.mtu aliyesoma PCB anaweza kuchaguliwa kusoma engineering kama civil,mining,chemical ,software,computer na IT.? 2.Aliyesoma CBG au CBA anaweza somea doctor of medicine,pharmacy? 3.kama inawezekana kwa vigezo vipi?
 

tofali

JF-Expert Member
Mar 27, 2013
4,014
2,000
wakuu naomba majbu ya mambo haya, 1.mtu aliyesoma PCB anaweza kuchaguliwa kusoma engineering kama civil,mining,chemical ,software,computer na IT.? 2.Aliyesoma CBG au CBA anaweza somea doctor of medicine,pharmacy? 3.kama inawezekana kwa vigezo vipi?

Unajiita dk na unaliza maswali km hayo....
 

Dr.viruz

Senior Member
May 28, 2013
123
195
me nasoma pcb na ni daktar mtarajiwa.nimeulza haya maswal sababu kuna ndugu yangu yeye amesoma CBG na yuko chuo kanambia anasoma medicine udsm na mwingine aliyesoma pcb kanambia anasoma IT.me ckuwaelewa thats why nimewasilisha kwenu.
 

Victoire

JF-Expert Member
Jul 4, 2008
19,213
2,000
me nasoma pcb na ni daktar mtarajiwa.nimeulza haya maswal sababu kuna ndugu yangu yeye amesoma CBG na yuko chuo kanambia anasoma medicine udsm na mwingine aliyesoma pcb kanambia anasoma IT.me ckuwaelewa thats why nimewasilisha kwenu.
kakudanganya,UDSM hakuna medicine
 

kimberlite

JF-Expert Member
Aug 12, 2012
324
250
me nasoma pcb na ni daktar
mtarajiwa.nimeulza haya maswal sababu kuna ndugu yangu yeye amesoma
CBG na yuko chuo kanambia anasoma medicine udsm na mwingine aliyesoma
pcb kanambia anasoma IT.me ckuwaelewa thats why nimewasilisha
kwenu.

UDSM hamna medicine lakini m2 aliesoma cbg anaweza kusoma medicine kwny vyuo kama st. john ili mradi awe na matokeo mazuri lakini kwa muhimbili ni ngumu!
 

Dr.viruz

Senior Member
May 28, 2013
123
195
dah!.amendanganya kwel.....!.ngoja nimchek nimpe madongo kwa pm kwan ni memba wa huku jf....
 

ze keke

JF-Expert Member
Aug 20, 2012
402
500
UDSM hamna medicine lakini m2 aliesoma cbg anaweza kusoma medicine kwny vyuo kama st. john ili mradi awe na matokeo mazuri lakini kwa muhimbili ni ngumu!

mkuu nawe acha uongo, st john hakuna MD, kuna pharmacy tu na coz zingine, maybe st francis ambapo perfomance yake inabidi hiwe juu kidogo in CBG
 

Fadhili Paulo

Verified Member
Sep 1, 2011
3,220
2,000
me nasoma pcb na ni daktar mtarajiwa.nimeulza haya maswal sababu kuna ndugu yangu yeye amesoma CBG na yuko chuo kanambia anasoma medicine udsm na mwingine aliyesoma pcb kanambia anasoma IT.me ckuwaelewa thats why nimewasilisha kwenu.

Powa daktari masomo mema.
 

Sheko

JF-Expert Member
Mar 9, 2013
284
0
wakuu naomba majbu ya mambo haya, 1.mtu aliyesoma PCB anaweza kuchaguliwa kusoma engineering kama civil,mining,chemical ,software,computer na IT.? 2.Aliyesoma CBG au CBA anaweza somea doctor of medicine,pharmacy? 3.kama inawezekana kwa vigezo vipi?
mh! cbg kijana nasikia kwenda kusoma md probability yake ndogo! Alafu kama nakujua hivi maada hilo jina sio geni kwangu maana shuleni tulipenda kuitana sana dr virus o.level umesoma kwa mpugusi nini
 

wIjAZ zE gReaT

New Member
Nov 11, 2013
2
0
wakuu naomba majbu ya mambo haya, 1.mtu aliyesoma PCB anaweza kuchaguliwa kusoma engineering kama civil,mining,chemical ,software,computer na IT.? 2.Aliyesoma CBG au CBA anaweza somea doctor of medicine,pharmacy? 3.kama inawezekana kwa vigezo vipi?

hapo haiwezekan kwan civil inahitaj m2 aliyexoma pure maths. Pia cbg,cba hao nao hawawez soma doct of medic
 

Dr.viruz

Senior Member
May 28, 2013
123
195
mh! cbg kijana nasikia kwenda kusoma md probability yake ndogo! Alafu kama nakujua hivi maada hilo jina sio geni kwangu maana shuleni tulipenda kuitana sana dr virus o.level umesoma kwa mpugusi nini
mpugusi me cmjui
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom